-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอลายแทงหลวงพระบางครับ TT TT  (อ่าน 4107 ครั้ง)

zeedpower

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ขอลายแทงหลวงพระบางครับ TT TT
« เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2012, 18:57:39 »

หวัดดีคับพี่ๆเทพๆทั้งหลาย
พอดีอาทิตย์หน้าผมจะไปแอ่วหลวงพระบางครับ
อยากจะได้ลายแทงจากพี่ๆสมาชิกทั้งหลายรวมถึงบรรดาเทพๆด้วยครับ
รบกสนด้วยนะครับ ;khhg

สัญญาว่ากลับมาแล้วจะจัดการบ้านพร้อมปลางามๆมาเซ่นครับ อิอิอิอิ

sothorn

• เด็กทะลึ่ง
Re: ขอลายแทงหลวงพระบางครับ TT TT
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2012, 00:47:30 »

เคยไปนานแล้วครับ ลายแทงแบบประเภท ขาย เป็นเรื่องเป็นราวไม่มีนะครับ
แต่กลางคืนสามารถไปผับ ที่ดังๆจะชื่อ star กับ ดาวฟ้า  ไปจิบเบียร์และเหล่ๆจีบๆเอาเลยครับ  pongz

sakarn45

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: ขอลายแทงหลวงพระบางครับ TT TT
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2012, 10:17:54 »

ผมก็อยากรู้เหมือนกัน  mbvc

แต่หลักๆเลยผมว่า ที่ลาวนะ  มีปาก ถามเอาเลยครับ

เด็กโรงแรม , เด็กเสริฟในเทค + คนเฝ้าหน้าเทค, คนขับสามล้อ
แล้วค่อยๆพัฒนา ไปหา A

ZRX

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2012, 23:05:34 »

ในเทคดาวฟ้าถามเด็กเสริฟได้เลยครับหรือจะจีบเอาก็ได้เค้ารู้ว่าเราเป็นคนไทยก็เป็นที่สนใจของสาวๆแล้ว...ฮ่าฮ่า...อีกที่ก็เมืองซัว(บาร์รำวงถามเด็กเสริฟเหมือนกัน)....หรือไม่งั้นก็เด็กเฝ้าหน้าเคาร์เตอร์ที่โรงแรมจัดหาได้หมด...ผมไปบ่อยครับหลวงพระบาง...อ้อ!บอกไว้ก่อนราคามาตรฐาน1000บาทนะครับ(ชั่วคราว)...ตกลงกับเด็กก่อนไม่งั้นเด็กจะขอ2000....เกินมาตรฐานที่นั่นท่านโดนฟันแล้วครับ....อิอิ

nanaxx

• Country: th
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2012, 03:57:47 »

อ่านะ  eta08

tommyjaa

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2012, 09:50:42 »

สักวันต้องไปลอง