-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ตับหวานน้องสนใจไหม ตับหมูตับไก่อยากให้น้องกินตับ....  (อ่าน 1263 ครั้ง)

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

เห็นช่วงนี้บอร์ดนวดแผนโบราณเงียบมากกกถึงมากที่สุด... ghjk ghjk  ด้วยสาเหตุมาจากห้องสรวงสวรรค์ของชาวเชียงใหม่ คึกคักไปด้วยการบ้านของท่านมหาเทพเจมส์บอนด์ ทำให้เพื่อนๆ ชาวซีเอ็มเอ็กซ์มีการบ้านให้อ่านกันอย่างจุใจ .... dsgjsd dsgjsd ข้าน้อยเลยมิกล้าส่งการบ้านแข่งขันกะท่านมหาเทพสักเท่าไหร่.... fdgdfdf fdgdfdf ... แต่พอดีเห็นบอร์ดนวดแผนโบราณเงียบๆ เลยแว๊บมาส่งตรงนี้ดีกว่า... kjhg kjhg
... ด้วยอารมณ์เช่นเคย น้ำเต็มเขื่อนต้องหาที่ระบาย..หลังจากที่นั่งทำงานมาทั้งวัน...ก็ถึงเวลาที่เราว่าง..ได้โอกาสไปเยี่ยมเยียนน้องไอติม ตามที่ท่านพี่กระเจี๊ยวหวานแนะนำมา..โทรไป น้องไอติมว่าไหมครับ...ปลายทางตอบมา วันนี้น้องไอติมลาหยุดคะ... eta20 eta20 ดั่งนรกชังหรือสวรรค์แกล้งเนี่ย..กว่าจะหาเวลาว่างได้..แต่น้องกลับไม่มา... lkkjjh ...หลังจากนั่งทำใจอยู่สักครู่ ก็นึกขึ้นได้ถึงน้องคนนึงที่อายุเพิ่งเลยผ่านวัยทีนมา.แต่ยังไม่มีโอกาสไปกินตับน้องเลย....ก็เลยโทรไป..น้อง...ว่างไหมครับ... ว่างคะ..รีบบึ่งรถไปยังเป้าหมายทันที...วันนี้ขอห้องวี... kjhg kjhg
จัดแจงเปลียนชุดนอนรอน้องสักครู่น้องก็เข้ามา ... ทักทายกันตามประสาคนคุ้นเคย(หรือเปล่าหว่า)...น้องถามวันนี้จะนวดเหมือนเดิมหรือเปล่า...บอกน้องอืม... น้องก็นวดไปสักพัก ก็เริ่มเปิดประเด็น อืมม เราก็ตั้งใจอยู่แล้ว ก็เลยคุยเนื้อหากันนิดหน่อย พอบรรลุวัตถุประสงค์ข้อตกลง น้องก็ลงมานอนซบไหล่ทันที..บิ้วท์อารมณ์กันแบบแฟน มือผมก็ซุกซนไปตามประสา ไฟหน้ากำลังเหมาะมือดี...ช่วงล่างสวยงามมาก..สมกับเป็นวัยใส..มือซุกชนอยู่ครู่นึงก็บอกน้องจะขอกินตับน้องทันที..เป็นไปตามคาดกับครั้งแรก..แค่ท่าจรเข้กบดานก็แพ้แตกน้องไปอย่างรวดเร็ว.... ljhgf ljhgf แต่อย่างว่า เราได้ทำสนธิสัญญาเบาริ่งกันไว้ว่า..สำหรับพี่ ขอสอง... kjhg kjhg หลังจากแพ้แตกไปในยกแรก..ต่างฝ่ายต่างก็ออกไปชำระล้างร่างกายกัน กลับเข้ามาในห้องนอนดูทีวี บิ้วท์อารมณ์กันใหม่ คราวนี้สุดยอดมาก..จัดการตั้งแต่ท่า จรเข้กบดาน เปลียนมาเป็นท่าด๊อกกี้...เสร็จแล้วเปลียนเป็นท่าเอาขาขึ้นพาดไหล่ แล้วมาจบด้วยท่าจรเข้กบดาน แล้วก็เสร็จสมอารมณ์หมายไปในยกสอง... dgd dgd....
สรุปนะครับ...
ลายแทง....   ช้างคลานฯ
น้อง..          จำชื่อน้องไม่ได้ครับ รู้แต่ว่าเพิ่งผ่านวัยทีนมา...
รูปร่าง....      7/10
ผิว....          7.5/10 ไม่ขาวมาก...
ไฟหน้า...       7.5 พอดีคำ เอ้ย..พอดีมือ สวยได้รูป
หลอดไฟ..      7.5 เล็กๆ สวยงาม ออกน้ำตาลอ่อนๆ...
ช่วงล่าง...      8 หนึบๆ....สุดยอดครับ...
gf.....          9 คุยตลกดี...
ค่าใช้จ่าย...     ห้องวี + นวดพิเศษ   400 + .....(ขอไม่บอกนะครับ)..
สรุป...          ถือว่าทอนครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ธันวาคม 2012, 10:00:16 โดย frog »

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ว้าว! น่าอิจฉาจิงๆคับ แบบนี้ต้องตามไปลอกการบ้าน (แต่เอ๊ะ! ไม่รู้เบอร์อะไร สงสัยตามไปไม่ถูกแน่ๆ อิอิ)
 kjhg kjhg kjhg
 eta04 eta04 eta04
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

นั่นสิ ไม่มีเบอร์จะตามไปลอกยังไงอ่า  uilo

jame_bond_007

• แชมป์ อยู่ที่ใจ ยังไง ก็ รัก หงษ์
  • กรรมการเวป
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-5

อายุ ที่ ผ่าน วัยทีนมา เท่าที่ รู้ ก้ มี 65,16,17 อิอิ

ขอบคุณ สำหรับ การบ้าน ดีๆ คับ
เขินนนนนน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ธันวาคม 2012, 08:15:33 โดย frog »

5044

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

pongz เยี่ยมครับท่าน

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

อายุ ที่ ผ่าน วัยทีนมา เท่าที่ รู้ ก้ มี 65,16,17 อิอิ

ขอบคุณ สำหรับ การบ้าน ดีๆ คับ
เขินนนนนน
.
.
.
.
.
ท่านเจมส์นี่เทพทุกวงกามจริงๆ .. นับถือๆ.. eta08 eta08
ปล. 65 นี่ น้องเขาบอกว่ายัง 19 อยู่เลยครับ(เด็กสุดในร้าน).. ยังไม่ผ่านวัยทีน...  jljhl jljhl

redkiss88

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

มี 81 อีกเบอร์นะคับที่ ยี่สิบต้นๆๆล่ะ

ycom2004

• เด็กหัดเสียว
  • **

ขอบคุณครับ เยี่ยม

surnite

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

มีการบ้านมาแล้ว นผบ  hgjhg

zupakyt

• เด็กทะลึ่ง

น่าจะเป็นบ้านที่มี สส. เยอะที่สุดแล้วรึป่าวครับ eta32..

NIRVANA

• *

การบ้านน่าตามไปลอกมากคับ
ขอบคุณท่านเจมส์สำหรับลายแทงคับ ;khhg

champooo69

• *

สุสดยอด..ครับ
แค่เปลี่ยนที่ยืน มุมมองก็เปลี่ยนไป

Coco_Seed

• **

lowwww การคุยเพื่อตกลงกันก่อนสำคัญมากสินะครับ
ไม่งั้นน้องอาจจะอิดออด หรือเรียกเรทสูง

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

หวยออกเร็วมาก  จดกันทันไหมครับ

seedsaad

• แอบจิต
  • **

ชอบที่นี่ ตรงที่นวดดี ไม่ค่อยเซ้าซี้เลย

dahlia

• *

ขอบคุณครับ

tavitchan

• **

สุดยอดครับ

กัดจังวะ

• *

pongzแย่

kitprasong

• *

ยังงี้ต้องไปหากินตับมั้ง

nigthfoxclub

• *

อยากกินตับหวานมั่งจุงเบยยย eta04

libido

• *

eta32 อ่านแ่ล้ว ด้วยความที่ยังอ่อนประสบการณ์เลยไม่ทราบว่าท่าน จขกท ไปเืยือนร้านไหนมาครับ?

kitprasong

• *

ยังผ่านมามีสองเบอร์เองค้นหาไม่ยาก

somkun

• แตกหนุ่ม

จะไปกินตับกับเขาบ้าง

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

happy1928

• แอบหื่น

ช่วงนี้ช้างคลานเงียบเลยไม่มีใครส่งการบ้าน มีอะไรใหม่ๆบ้างครับ