ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องลูกปัด  (อ่าน 2995 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
ส่งการบ้านน้องลูกปัด
« เมื่อ: 01 มกราคม 2013, 18:09:18 »

ก้าวเท้าเข้าไปในบ้านแห่งนี้ครั้งแรก เห็นหน้า PR น้องลูกปัด ยิ้มหวาน พูดทักทายเป็นกันเอง ก็ประทับใจแล้วครับ
แต่ที่ว่าส่งการบ้านน้องลูกปัด ไม่ได้หมายความว่า ขึ้นกับน้องลูกปัดนะครับ ทั้งๆ ที่อยากขึ้นงานกับน้องมากๆ เลย
คนไรไม่รู้ยิ้มทีทำเอาพี่ละลายเลย  mbvc จนต้องสมัครสมาชิกมาเพื่อส่งการบ้านกันเลยทีเดียว ทั้งๆ ที่เป็นคนเขียนไม่เก่ง
เพียงหวังว่าน้องลูกปัดจะใจอ่อนยอมขึ้นงานด้วยในวันพรุ่งนี้ 555  kjhg
ดีใจครับเป็นลูกค้าคนแรกของปีใหม่กันเลยทีเดียว น้องก็แนะนำน้องโฟกัสให้ เนื่องจากต้องการคนคุยเก่ง เอาใจเก่ง
ไม่ผิดหวังเลยครับ แต่น้องนวดเก่งกว่าคุยเก่งนะ หรือว่าผมคุยไม่เก่งเองไม่รู้ เวลานวดใช้น้ำหนักได้ดีครับ กดโดนเส้นตลอด
งาน B2B ก็ดีครับ สงสารน้องก็แต่ผมเป็นคนเสร็จช้า น้องเมื่อยมือหมดเลย ไม่รู้ข้อมือหายเคล็ดรึยัง  ;khhg
น้องใส่ใจลูกค้าดีมาก เป็นกันเอง อะไรที่รู้สึกไม่สบายใจ หายหมดเลยครับ ไม่ผิดหวังครับกับน้องโฟกัส

ลงมาด้านล่างเห็นหน้าน้องลูกปัดของขึ้นอีกละ ก็เลยขึ้นต่อกับน้องดรีม  เขินนนนนน อายจัง อิอิ
จริงๆ กะจะขึ้นให้ครบน้องทุกคนวันนี้เลยนะครับ เผื่อ PR คนสวยจะใจอ่อน ดีที่น้องดรีมเบรคไว้ 555
ขึ้นไปไม่อาบน้ำแล้วครับ ก็เพิ่งอาบลงมานี่ ลองให้นวดดูก่อนเลย สรุปงานนวดเป็นรองโฟกัสนิดนึง
แต่งานนัว โอ้ยยยย สมกับที่น้องลูกปัดบอกเลย สงสัยน้องลูกปัดขึ้นกับน้องดรีมมาแล้วแหงๆ  eta04
แต่เนื่องจากเป็นคนเสร็จช้าอยู่แล้ว แถมเป็นรอบที่สอง น้องเลยงัดมาสารพัดวิชา สุดยอดเลยคนนี้เก่งมากๆๆๆๆ  pongz
สุดท้ายก็แพ้แตกให้กับน้องจนได้ แถมเสียวจนเกือบขาดใจครับ เพราะน้องไม่ยอมหยุดมือเลย
กะว่าไม่ให้เหลือ เพื่อต่อกะคนที่ 3 แหมๆๆ รักเพื่อนจริงๆ
ลงมาได้ยินน้องลูกปัดพูดว่าหนูยังไม่ได้งานเลย งั้นพรุ่งนี้จองน้องลูกปัดเลยนะครับ พี่จะไปรอก่อนร้านเปิดเลย
แล้วค่อยขึ้นกับน้องเนมต่อตามคำแนะนำนะครับ หรือจะให้พี่ขึ้นแพ็คคู่ก็ยอม  eta03
ถ้าหาเวลาได้พรุ่งนี้เจอกันจ้า
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

pheebar

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: ส่งการบ้านน้องลูกปัด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 มกราคม 2013, 19:00:50 »

มะ เปิดตัวมาสองรอบเลย  hgjhgแหใ

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 มกราคม 2013, 19:18:18 »

โว๊ว ................... kjhg kjhg

แรงดีจริงๆท่าน

ว่าแต่.........พี่รอการบ้านน้องลูกปัดนะจ๊ะ  jljhl jljhl

ท่านส่งการบ้านน้องลูกปัดได้เมื่อไหร่ ..........ผมยอมเลยอ่ะ  eta08 eta08

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 มกราคม 2013, 19:19:30 »

คึกไปนิดครับ เสียดายว่ารีบกลับ ไม่งั้นมีต่อครับ แต่ก็สงสารน้องคนที่ 3
เลยตัดใจด้วย ค่อยหาโอกาสมาแวะอีกที
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 มกราคม 2013, 19:22:40 »

น้องลูกปัดครับ มีคนรอดูการบ้านน้องลูกปัดด้วยเห็นมั้ย คิดว่าสงเคราะห์ท่าน Danado ขึ้นงานกะพี่ละกันนะจ๊ะ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 มกราคม 2013, 14:00:40 »

น้องลูกปัดครับ มีคนรอดูการบ้านน้องลูกปัดด้วยเห็นมั้ย คิดว่าสงเคราะห์ท่าน Danado ขึ้นงานกะพี่ละกันนะจ๊ะ
"
"
"
ขึ้นงานกะน้องลูกปัดได้นี่ สุดยอดมหาเทพเหนือมหาเทพเลยครับ... kjhg kjhg

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 มกราคม 2013, 14:13:53 »

ลองอ้อนดี ๆ เผื่อนน้องลูกปัดจะใจอ่อนนะคะพี่ ......  mbvc

ตื้อเท่านั้นที่ครองโลกค่ะ ฉู้ ๆ
  ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 มกราคม 2013, 15:27:52 »

ขอบคุนพี่ " เฒ่าใจแแตก " มากๆค่ะ  ;khhg ที่ประทับใจกับการบริการของน้อง ๆ ยังมีอีกเยอะเลยน๊า อิอิ  fhgj ตามเก็บให้หมดหละ คิคิ  red001 ( ปล. ถ้าครบน้อง ๆ หมดบ้านจะมีรางวัลให้พี่เปนพิเศษเลยค่ะ 555+ ) . ???

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 มกราคม 2013, 18:17:21 »

ลองอ้อนดี ๆ เผื่อนน้องลูกปัดจะใจอ่อนนะคะพี่ ......  mbvc

ตื้อเท่านั้นที่ครองโลกค่ะ ฉู้ ๆ
  ;khhg

สงสัยต้องไปทุกวัน น้องจะได้ใจอ่อน วันนี้ชวนแพ็คคู่น้องเนมกะน้องลูกปัด รอตั้งนานน้องลูกปัดก็ไม่ขึ้นมาซะที

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 มกราคม 2013, 18:20:25 »

ขอบคุนพี่ " เฒ่าใจแแตก " มากๆค่ะ  ;khhg ที่ประทับใจกับการบริการของน้อง ๆ ยังมีอีกเยอะเลยน๊า อิอิ  fhgj ตามเก็บให้หมดหละ คิคิ  red001 ( ปล. ถ้าครบน้อง ๆ หมดบ้านจะมีรางวัลให้พี่เปนพิเศษเลยค่ะ 555+ ) . ???

รางวัลขอเป็นขึ้นงานกะน้องลูกปัดนะค้าบ  jljhl เดี๋ยวว่างจากดูแลเจ้าตัวน้อยจะส่งการบ้านน้องเนมนะครับ ไปบ่อยๆ น้องๆ เค้าจะเบื่อพี่รึเปล่าน้า  eta08

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 มกราคม 2013, 18:45:22 »

รอการบ้านน้อวลูกปัดของท่าน เฒ่าใจแตก นะคร้าบ  kjhg

ว่าแต่ ....จะมี PR คนไหนใจดีให้ส่งการบ้านอีกไม๊น๊า  เขินนนนนน

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02 มกราคม 2013, 19:28:25 »

รอการบ้านน้อวลูกปัดของท่าน เฒ่าใจแตก นะคร้าบ  kjhg

ว่าแต่ ....จะมี PR คนไหนใจดีให้ส่งการบ้านอีกไม๊น๊า  เขินนนนนน

จะอ้อนจนน้องเค้าใจอ่อนให้ได้ครับ คาดว่าต้องขึ้นกับน้องๆ ทุกคนในบ้านให้ได้ก่อน น้องคงจะยอม   fdgdfdf

CityCM

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02 มกราคม 2013, 20:05:47 »

นึกว่าขึ้นแร้วซะอีก eta06

gnet

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 03 มกราคม 2013, 15:14:51 »

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่น   ปีใหม่นี้ขอให้ท่านสมหวังครับ อิ อิ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03 มกราคม 2013, 18:15:51 »

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่น   ปีใหม่นี้ขอให้ท่านสมหวังครับ อิ อิ
ขอบคุณคร้าบ จะพยายามต่อไป อิอิ

ใบเฟิร์น

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 03 มกราคม 2013, 21:12:13 »

โว๊ว ................... kjhg kjhg

ว่าแต่.........พี่รอการบ้านน้องลูกปัดนะจ๊ะ  jljhl jljhl

ท่านส่งการบ้านน้องลูกปัดได้เมื่อไหร่ ..........ผมยอมเลยอ่ะ  eta08 eta08

.,mn  อะแฮ่ม!! แล้วเมื่อไหร่พี่ DANADO จะมีการบ้านมาส่งกะเค้าบ้างค๊ะเนี่ย พีอาร์ใบเฟิร์นอยากเห็นการบ้านของพี่นะคะ  mbvc mbvc
^^ นู๋เฟิร์นเองคร่าา

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 04 มกราคม 2013, 10:59:55 »

.,mn  อะแฮ่ม!! แล้วเมื่อไหร่พี่ DANADO จะมีการบ้านมาส่งกะเค้าบ้างค๊ะเนี่ย พีอาร์ใบเฟิร์นอยากเห็นการบ้านของพี่นะคะ  mbvc mbvc

การบ้านของท่าน Danado กับ น้องใบเฟิร์นหรอออออ eta04