ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านความพยายามของน้องปาร์ตี้  (อ่าน 2127 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
การบ้านความพยายามของน้องปาร์ตี้
« เมื่อ: 04 มกราคม 2013, 16:55:01 »

เป็นวันที่ 4 ติดต่อกันแล้วนะครับ จริงๆ แล้ววันนี้ไม่ได้ตั้งใจไป แต่เพื่อนมาเชียงใหม่พอดี ก็เลยนัดกันไปเจอกันที่บ้านฮาเรมเลย ธุระที่จะไปก็เลยยกเลิกไปก่อน 
เข้าไปรอเพื่อน น้องๆ ก็เพิ่งมากัน 2 คน เห็นน้องคนนึงแว็บๆ ตัวเล็กๆ น่ารัก โดนเลย
ว่าจะขึ้นกับพะแพงซะหน่อย โดนน้องปาร์ตี้ขโมยหัวใจซะก่อน  mbvc
สักพักเพื่อนมา แต่ไม่ได้ขึ้นครับ งานเข้า 555 ต้องรีบกลับด่วน ปล่อยผมขึ้นคนเดียว
ก็เลยจัดไปน้องปาร์ตี้จ๋า พี่เฒ่ามาแล้วจ้า
งานอาบน้ำน้องอาบสะอาดมาก ล้างซะจนลูกชายลุกโชน
คนนี้เก่งมากเรื่องจับเส้น นวดเส้นได้ดีจริงๆ ครับ แหมหายเมื่อยเลย
งานบิ้วก็ทำได้ดีครับ ขนลุกพรึบๆ เลย พอหงายมาเท่านั้นแหละ อยากทานลูกเกตจัง  jljhl
น้องมีจุดอ่อนนะครับ ความลับเลย โดนเป็นเสียว ก็เลยโดนเรื่อยๆ เลย
ไปถามน้องเค้าเองนะครับว่าตรงไหน ใช้เวลาเต็มเลยครับ น้องตามใจทุกอย่าง น่ารักมากกกก
น้องบอกว่าขึ้นกับพี่คนเดียวเหมือนกับขึ้นกับลูกค้า 4 คน ไม่รู้ว่าชมหรือด่า  eta32
แต่ผมขำนะ  kjhg น้องไม่สบายด้วยครับ โถ PR ดูแลน้องๆ ยังไงไม่สบายทั้งโบวี่และปาร์ตี้
อยากจะพาไปดูแลเช็ดเนื้อเช็ดตัวป้อนข้าวต้มให้ทั้งคู่เบยยยย  eta04
ไว้พี่จะลองตามคำแนะนำของปาร์ตี้นะครับ แพ็คคู่ในฝัน ปาร์ตี้กะดรีม eta03
ลงมานั่งเล่นได้สักพัก เจอท่าน Danado ด้วย ตัวจริงหล่อมาก แทบอยากจะลากขึ้นห้อง  kjhg
อืม เย็นนี้ไปหาน้องใบเฟิร์นดีมั้ยน้าาาาาา
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: การบ้านความพยายามของน้องปาร์ตี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มกราคม 2013, 17:07:31 »

ยินดีที่ได้พบนะครับท่านเฒ่าใจแตก .....ท่านอัธยาศัยดีมากๆเลย  pongz

แหมแรงดีจริงๆเลยนะครับ  ....4 วันติดๆกันแล้ว ซู้ดยอด  hgjhg

สงสัยจะเป็นรายต่อไป  ที่จะได้ถ้วย แฟนพันธุ์แท้บ้าน Harem (รอเก็บให้ครบบ้าน เดี๋ยวให้น้องลูกปัดกะน้องเค้กมอบถ้วยให้)  kjhg

ปล. เมื่อไหร่น้องลูกปัดใจอ่อน ยอมขึ้นกะท่าน กรุณาส่งการบ้านด้วยนะคร้าบ  kjhg

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: การบ้านความพยายามของน้องปาร์ตี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 มกราคม 2013, 18:10:19 »

eta10 มาเรวเครมเรว จริงๆ เลยนะค่ะ ^^  สงสัยจะเปนแฟนพันธุ์แท้ของบ้านอีกคนแย้ว  hgjhg อิอิ ยังไงอย่าลืมน๊า ตามเก็บให้หมด งิงิ .. khjhgg  ( ปล. อยากเหนน้องใบเฟริน์ 6 โมงเย็นนะค่ะ )

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 มกราคม 2013, 19:13:51 »

eta32  น้องปาร์ตี้มักขี้อายเรื่องจอ แต่อย่างอื่นเธอไม่

นวดกษัยนี่เยี่ยม น้องติดค้างอะไรพี่ไว้ ยังไม่ได้เอาคื่น

ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 มกราคม 2013, 22:31:35 »

ยินดีที่ได้พบนะครับท่านเฒ่าใจแตก .....ท่านอัธยาศัยดีมากๆเลย  pongz

แหมแรงดีจริงๆเลยนะครับ  ....4 วันติดๆกันแล้ว ซู้ดยอด  hgjhg

สงสัยจะเป็นรายต่อไป  ที่จะได้ถ้วย แฟนพันธุ์แท้บ้าน Harem (รอเก็บให้ครบบ้าน เดี๋ยวให้น้องลูกปัดกะน้องเค้กมอบถ้วยให้)  kjhg

ปล. เมื่อไหร่น้องลูกปัดใจอ่อน ยอมขึ้นกะท่าน กรุณาส่งการบ้านด้วยนะคร้าบ  kjhg

เย็นนี้ไปเจอน้องใบเฟิร์นมาแล้วด้วยครับ ก็ว่าจะส่งการบ้านแพ็คคู่ ลูกปัด&ใบเฟิร์น เลยทีเดียว ช่วยกันอ้อนหน่อยนะครับ  kjhg
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 มกราคม 2013, 00:39:31 »

555

มีรอบเช้า  ....รอบเย็นซะด้วยนะเนี่ย  jljhl

อ้อนได้ อย่าลืมส่งการบ้านนะคร๊าบ  kjhg

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 มกราคม 2013, 14:47:25 »

555

มีรอบเช้า  ....รอบเย็นซะด้วยนะเนี่ย  jljhl

อ้อนได้ อย่าลืมส่งการบ้านนะคร๊าบ  kjhg

ถ้าอ้อนได้นอกจากการบ้านจะมีปลากรอบด้วยเลยครับ  kjhg