ผู้เขียน หัวข้อ: คนแรกของน้องโรส สำหรับการรีเทิร์นกลับมาเชียงใหม่  (อ่าน 1298 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

วันนี้นั่งเศร้าอยู่กับเรื่องบางเรื่อง เลยเปิดดูว่าน้องคนไหนมาบ้าง และว่างบ้าง
เห็นชื่อน้องโรสโผล่ขึ้นมา เอ๊ะ คนนี้เรายังไม่ได้เก็บเลย จนว่าจะไม่ได้นับเข้าสำหรับการเก็บน้องหมดบ้าน
เลยจองกับน้องลูกปัดด่วน ต้องการคนปลอบใจพอดี
ปรากฏว่าได้เป็นลูกค้าคนแรกของน้องสำหรับการกลับมาเชียงใหม่
น้องช่วยทำให้ลืมความเศร้าไปได้เยอะทีเดียว
บอกตรงๆ ว่า ขึ้นไปนั่งคุย นอนคุยกันเฉยๆ รู้งี้ไม่เสียเวลาแก้ผ้าอาบน้ำลงน้ำมันดีกว่า
แค่ขึ้นไปคุยกันก็คลายเรื่องที่เศร้าที่เครียดไปได้
บางครั้งการเที่ยวแบบนี้ ไม่จำเป็นที่จะต้องเน้นเรื่องอย่างว่าเสมอไป
ใครต้องการความฮา จัดไปได้เลยครับ น้องโรส
วันนี้มาแนวหาเพื่อนคุยครับ การบ้านเรื่องอื่นลยบอกไม่ได้ครับ
แต่น้องไม่ได้เป็นอย่างที่มีข่าวนะครับ คุยดี เป็นคนตรงๆ ดี
ใครชอบสาวเหนือขาวๆ หุ่นดี น้องโรสไม่ผิดหวังครับ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

เหลือ คนสุดท้ายแล้ว .........น้องเอมมี่ (once in a few months)  kjhg kjhg

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

เหลือ คนสุดท้ายแล้ว .........น้องเอมมี่ (once in a few months)  kjhg kjhg
นึกว่าจะไม่มาละคนนี้ สงสัยน้องจะทำอยู่รึเปล่านี่สิครับ dsgjsd
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

นึกว่าจะไม่มาละคนนี้ สงสัยน้องจะทำอยู่รึเปล่านี่สิครับ dsgjsd

roister ก็อย่างที่บอก ทำตัวให้ว่าง เตรียมพร้อมเสมอ  เธอมาทันใด ท่านก็ไปทันที

เมื่อเจอเอมมี่แล้ว รอรับโล่ห์แฟนพันธุ์แท้แห่งบ้านฮาเร็ม จากน้องเค้กได้เลย

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

ใบเฟิร์น

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

roister ก็อย่างที่บอก ทำตัวให้ว่าง เตรียมพร้อมเสมอ  เธอมาทันใด ท่านก็ไปทันที

เมื่อเจอเอมมี่แล้ว รอรับโล่ห์แฟนพันธุ์แท้แห่งบ้านฮาเร็ม จากน้องเค้กได้เลย

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

น้องเอมมี่ เค้าทำอยู่คร่า...แต่จะมาเมื่อไหร่ พี่ๆต้องมาวัดดวงกันเอานะคะ คิคิ  ;khhg ;khhg
^^ นู๋เฟิร์นเองคร่าา