ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสปอยสาวน้อยพริ๊ตตี้!เธอมีของดีอะไรที่ต้องตามไปพิสูจน์!  (อ่าน 2162 ครั้ง)

กระเจี๊ยวหวาน!

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หลังจากที่เก็บความประทับใจเอาไว้ 2วัน วันนี้ก็ถึงเวลาที่จะคายการบ้านออกมาแล้วครับ ......วันที่ 23 เป็นวันที่ผมได้นัดมั่นหมายกันกับน้องสปอย สาวน้อยพริ๊ตตี้ วันนั้นผมทิ้งงานทุกอย่างเอาไว้ชั่วคราวก่อนเลย เข้าไปก่อนเที่ยงวัน นิดๆ เจอน้องลูกปัดคนสวย ตื่นเช้า นั่งรอต้อนรับที่เค๊านืเตอร์ วันนี้เลย จนถึงเลาบ่ายโมงกว่านิดๆ น้องก็เดินทางมาถึง ความรู้สึกตอนนั้น เหมือนได้แต่งงานใหม่อีกหน นั่งรอเจ้าสาวอย่างใจจด ใจจ่อ แรกที่ได้เห็นน้องอย่างเต็มๆ ชัดๆ น้องหน้าตา น่ารักมากกกเลย  ทันทีที่เริ่มสตาร์ท น้องลูกปัดบอกว่า น้องพร้อมแล้วค่ะ ผมก็กำลังคุยกับท่าน pol อยู่เลยรีบตอบไปว่า ผมก็พร้อมตั้งนานแล้วเช่นกัน อิ อิ น้องก็เข้ามาควงแขนผมขึ้นไปข้างบน หน้าตายิ้มแย้มแจ่มใส ออเซาะอ้อนเก๊งเก่ง ความรู้สึกตอนนั้น มันเป็นความรู้สึกเหมือนเป็นแฟนกันใหม่ๆ ยังงัยยังงั๊นเลย ไปถึงห้องก็ควงแขนผมไปที่หน้ากระจก แล้วชวนผมให้มองไปดูที่กระจกพร้อมกับเอียงหัวมาซบอกผม และยิ้มให้ พร้อมกับพูดว่า "เราดูเหมาะสมกันเน๊าะ" เจอแบบนี้ผมก็เขินเป็นเหมือนกัน แล้วน้องก็ชวนอาบน้ำด้วยกัน โดยเข้ามาถอดเสื้อ กับกางเกงให้ผมโดยที่ผม ไม่ได้ขอเลย ปกติที่เจอมา จะเป็นแบบ ถอดใคร ถอดมัน  น้องสปอย นอกจากจะมีดีกรีเป็นถึง อดีตสาว Pretty งาน Event MC ต่างๆแล้ว น้องไม่มีคำว่า สวยน่ารัก แต่เชิดหยิ่ง และเล่นตัวเลย ไม่มีอยู่ในตัวน้อง อยู่ด้วยแล้วมีความสุข น้องชอบจ้องมองหน้า ดั่งเหยี่ยวที่จ้องจะตะครุบเหยื่อ มองจนผมเขินไปเลย เรื่องการนวดตัวนั้น น้องก็พอตัว แต่เรื่องการนัวนี่ น้องใช้ลิ้นอันอุ่นๆลากไปเกือบทั่วตัวผมเลย ปลุกอารมณ์ได้ดีทีเดียว ตอนนั้นกำลังคิดไว้ว่ามีสาวพริ๊ตตี้หน้าตาน่ารักๆมาใช้ลิ้นเล่นให้เรา จากล่างขึ้นบน มือหนึ่งของเธอก็จับน้องชายเหมือนจับเข้าเกียร์กระปุก ยังงัยยังงั๊นเลย โอ้วว นาทีนี้ช่างสุขจริงหนอ ไม่ต้องถ่อไปถึง "Harem" ตะวันออกกลางเลย เหมือนยกสวรรค์วิมาน "Harem" มาไว้ที่เชียงใหม่เลยก็ว่าได้ การนัวนั้น น้องค่อนข้างตามใจ ให้มากเท่าที่จะมากได้ ด้วยความเต็มใจ คล้ายแฟนกัน ชนิดข้าวใหม่ ปลามัน ยิ้มแย้มตลอดเวลา น้องจับของผม ผมก็ไม่ยอมให้เธอเอาเปรียบผม จึงเอื้อมมือจับแตรกับส่วนอื่นๆของน้องคืนบ้าง(จับเฉยๆน๊ะไม่ได้แหย่) จับกันไปรูดกันมา ในท่า คล้าย 69 โดยน้องหันบั้นท้ายมาทางผมแล้วเอาหน้า หันไปสาวจับกระปุกเกียร์เล่นอยู่นานเลย เสียวก็เสียว สุดท้ายเราเองที่แพ้แตกน้องย่อยยับ แต่แอนตาซินไม่รับเย็บ อิ อิ มีความสุข คุ้มมากเลยที่ได้อยู่กับน้องโดยน้องไม่มีอิดออด และมีความพยายามสูง ทั้งหมดนี้คงจะเป็นสไตล์จากใจของน้องทำงานด้วยหัวใจ ทำให้คนหนุ่มเหลือน้อยอย่างผม นั้นมีแรงกระชุ่มกระชวยเป็นหนุ่มขึ้นมาอีกคราที่ได้มีวาสนา ชื่นชมความลับที่แอบซ่อนอยู่ภายในอาภรณ์ของสาวน้อยน่ารักสดใสวัยพริตตี้ คนนี้ จาการแสกนด้วยสายตาจากเรือนร่างที่ไร้อาภรณ์ปกปิด ในตอนที่เธอยืนอยู่ที่หน้ากระจกนั้น เรือนร่างเธอจะเป็นเรือนร่างบอบบางเล็กๆ ไฟหน้าเป็นกระเปาะได้รูปทรงสวยงามพอดีมือ บั้นท้ายนี่สวยเต่งตึง มองจากด้านหลังทะลุไปถึงด้านหน้า เห็นม่านไทรย้อยทั้งๆที่เธอได้ตัดแต่ง+โกนบางส่วนแล้ว มองดูช่างเป็นศิลปเหมือนภาพวาดบนฝาผนังเลยเชียว ผิวขาวพอประมาณ+หน้าตาที่น่ารักแบบวัยรุ่น และดัดฟันด้วย ยิ้มตลอดเวลาเลย คำที่ชอบและผมประทับใจที่สุดก็คือที่พูดว่า "ให้หนูใช้ปากให้เอามั๊ยค่ะ ถึงแม้หนูจะดัดฟัน แต่มันก็ไม่ได้เป็นอุปสรรคอะไรน๊ะค่ะ" น่ารักจริงๆเลยเด็กคนนี้ นอกจากจะหน้าตาน่ารักในระดับพริตตี้แล้ว ไม่มีเชิด หยิ่ง เล่นตัว ให้เรา รู้สึก"fail" เลย เส็ดจากภาระกิจกรรมที่เราได้ทำร่วมกันแล้ว น้องจึงชวนผมไปอาบน้ำด้วยกันอีกครั้่ง ขัดถูสบู่ให้หมดจดดี สบู่เหลวลื่นๆที่ผมใช้มือลูบไล้ตรงปทุมถันของน้องช่างลื่นๆนุ่มมือดีจัง วันหลังจะพี่ไปลูบไล้ใส่สบู่ให้อีกน๊ะจ๊ะ น้องสปอยจ๋าาา!  mbvc  eta04
การบ้านนี้เป็น ไกด์ไลน์ คร่าวๆ ที่เหลือก็ให้ท่านไปพิสูจน์ค้นหาคำตอบกันต่อน๊ะครับ และท่านก็โปรดอย่าลืมพกพาคำว่า ต่างกรรม ต่างวาระ ต่างเวลา ต่างโอกาส ไปด้วยน๊ะครับ ขอให้ทุกท่านช่วยกัน ทะนุถนอมน้องที่น่ารักๆ แบบนี้ให้พวกเราได้ชื่นชมและอยู่กับพวกเราไปนานๆด้วยน๊ะครับ  สวัสดีครับผม  ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มกราคม 2013, 07:13:01 โดย กระเจี๊ยวหวาน! »
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: น้องสปอยสาวน้อยพริ๊ตตี้!หน้าตาน่ารักจุงเบย!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 มกราคม 2013, 06:48:14 »

kjhg mbvc โอ้.....ท่านกระจี๊ยวหวาน  ท่านเป็นพรรณาคุณลักษณะของน้อง

เค้าไปซะจดหมด  แล้วผมส่งการบ้านจะพรรณาแบบใด  งั้นผมขอพรรณาแบบง่ายๆว่า

ผมตกหลุมรักน้องสปอยเข้าแล้ว

mbvc eta03 mbvc fdgdfdf
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

tenducm

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ต้องลอกการบ้านสถานเดียวแล้ว pongz

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

อ่านการบ้านของท่านกระเจี๊ยวหวานแล้ว ผมรู้สึกเหมือนอยู่ในเหตุการณ์เลย นึกภาพออกเป็นฉากๆ ท่านบรรยายเก่งจริงๆ ยิ่งจินตนาการห้องบ้านHarem เข้าไปด้วยนะ แสงสีไฟสีส้มอ่อนๆ เดินไปอาบน้ำที่มุมห้อง ห้องอาบน้ำเล็กๆที่ยืนด้วยกันได้แค่ 2 คน เปิดเพลงเบาๆ  เขินนนนนน
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

ถึงบอกไงครับว่า ผมเก็บเอาน้องไปฝันถึงเลย fdgdfdf

mbvc kjhg เอาไปฝันจนนอนไม่หลับแล้วซิท่าน ต้องกลับมาซ้ำโดยเร็วพลัน

แต่ก็ช้ากว่าพ่อหนุ่มเมืองกรุง  อย่างไรก็ขอขอบคุณท่านที่ไม่ว่างเมื่อวาน เวลานั้น

น้องเค้าว่าง ผมเลยโชคดีได้ตกหลุมรักสาวสวยน่ารักบ้านนี้อีกคนแล้วชื่อว่า สปอย

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc eta03 eta03 eta03 eta03  hgjhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *

การบ้านท่านเจี๊ยวหวาน น้องเล่นท่ามากมาย แล้วทามไมขึ้นกะผม น้องไม่ได้ทำไรเลย นอนตัวเกร็ง..จิกผ้าปูที่นอนอย่างเดียว.....  kjhg kjhg
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *

ขอบคุณสำหรับการบ้านมากครับ น่าจะไปลิ้มลองมาก เคยอยากจะเจอพิทตี้มานานแล้วครับ
เท่าที่ดูในรูปของทางร้าน น้องเป็นคนหุ่นดีมากๆ ชอบมากๆ อยาก dgd  jljhl jljhl

ใบเฟิร์น

• เด็กทะลึ่ง

ขอบคุณสำหรับการบ้านมากครับ น่าจะไปลิ้มลองมาก เคยอยากจะเจอพิทตี้มานานแล้วครับ
เท่าที่ดูในรูปของทางร้าน น้องเป็นคนหุ่นดีมากๆ ชอบมากๆ อยาก dgd  jljhl jljhl

อืม...อันนี้คือว่า... .,mn PR อยากบอกคร่า ว่ารูปถ่าย สวยสู้ตัวจริงไม่ได้เล้ยยย มีพี่ๆหลายๆคนพูดแบบเดียวกะหนูหลายคนเลยคะ

น้องเค้า...สวย แบบที่ ผู้ชายส่วนใหญ่ชอบค่าาาาาา  eta04 eta04
^^ นู๋เฟิร์นเองคร่าา

Sharpenman

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ท่องไว้...ต้นเดือนน้องสปอย...ต้นเดือน้องสปอย...  eta03 eta03 eta03

sitdee55555

• **

;khhg ขอบคุณครับ