ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ฮะ  (อ่าน 1837 ครั้ง)

Aonzaze

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
อยากรู้ฮะ
« เมื่อ: 05 มีนาคม 2013, 18:43:18 »

มีอะไรกับน้องได้ใช่ไม  ljhgf พอดีอยากกินสปาย

sbomax

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: ar
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-2
Re: อยากรู้ฮะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มีนาคม 2013, 19:12:19 »

คารวะท่านเจมส์ พีอาร์คนใหม่ร้านฮาเร็ม kjhg

ล้อเล่นน่ะคับ ดีแล้วคับน้องเค้าจะได้เข้าใจว่า นกป. ไม่ใช่ไซด์ไลน์ หรือ ออน.

ปล. แต่ท่านเร็วกว่าพีอาร์ร้านอีกนะเออ
ttu
ทำงาน หาเงิน พาน้อง ไปร้องไห้

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 มีนาคม 2013, 22:08:18 »

มีอะไรกับน้องได้ใช่ไม  ljhgf พอดีอยากกินสปาย
นกป. คือ นวด และ นัว และ ช่วยให้ สำเร็จความใคร่ โดย ไม่มีเซ็ก นะคับ
พูดตรงๆ คือ ไม่สอดใส่ นะคับ ท่าน น้องๆ ไม่มีระดับสาม นะคับ
หรือ ถ้า ท่าน อยาก มีเซ็ก อยาก สอดใส่ ก้ สามารถ ไป ที่ อาบอบนวด ได้คับ
เชียงใหม่ มี เยอะแยะ เช่น ซายูริ พิงค์พยอม 9ล9
  เขินนนนนน
กริ๊ดดด มีคนแย่งซีนพีอาร์  kjhg

ต้องขอบพระคุณพี่ jame_bond มาก ๆ เลยค่ะ

และขออภัยพี่ Aonzaze เพราะบางตอบกระทู้ช้าไม่ทันการ

ข้อมูลตามพี่ jame_bond เป๊ะ เลยค่ะ
  ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มีนาคม 2013, 00:19:56 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 มีนาคม 2013, 00:10:24 »

คารวะท่านเจมส์ พีอาร์คนใหม่ร้านฮาเร็ม kjhg

ล้อเล่นน่ะคับ ดีแล้วคับน้องเค้าจะได้เข้าใจว่า นกป. ไม่ใช่ไซด์ไลน์ หรือ ออน.

ปล. แต่ท่านเร็วกว่าพีอาร์ร้านอีกนะเออ
ttu
อ๋อ ประมาณ ว่า วันก่อน นู๋เค้ก ตั้งศาลเจ้าที่ ใหม่ อ่า คับ
ผม เรย ฉวยโอกาส ไป สิง สถิต บ้าน นี้ ซะเรย 555++
เขินนนนนน

roister ดีแล้วท่านบ้านนี้จะไม่ไ้ด้เงียบเหงา

ตอนนี้ถือว่าท่านเป็นคนคุ้นเคยของบ้านไปแล้ว

น้องๆคงได้เจอตัวจิงเสียงจิงสัมผัสจิงจากท่านแล้ว

ที่นี่น้องเค้าชอบลูกค้าใหม่ หน้าตาหล่อเหลาอย่างท่าน

อย่างพวกหน้าตาไปวัดวาตอนเช้ามืด อย่างพวกผมต้องหลบฉากสักพัก
yellow001
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

กระเจี๊ยวหวาน!

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 มีนาคม 2013, 01:56:54 »

อูยยย งั๊นผมก็คงต้องหลบด้วยเหมือนกะท่าน pol ด้วยจิเนี่ย! เพราะผมก้อหน้าตาไม่ได้ดี ไปกว่าท่านเหมือนกันเบย อิ อิ   kjhg
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

G-Dragon

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 มีนาคม 2013, 13:03:40 »

มาแอบดูเทพเค้าคุยกัน ครับ 5555  kjhg kjhg kjhg

hero_hero

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 มีนาคม 2013, 13:42:22 »

ว่าแล้วท่านเจมส์น่าจะติดบ้านหลังนี้ไปอีกคนละคับท่าน อย่างนี้ท่านต้องเก็บให้คับทกคนนะคับ  khjhgg khjhgg khjhgg kjhg

Aonzaze

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 มีนาคม 2013, 16:33:13 »

เห็นบอกว่าเสร็จผมก็นึกว่าการสอดใส่ อิอิ ขอบคุณสำหรับขอมูลครีบท่านเจมส์ jljhl ;khhg เขินนนนนน