-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านเลนวดแผนโบราณเปิดใหม่ที่ลำปาง  (อ่าน 1472 ครั้ง)

เสือลำปาง

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เมื่อวานตอนเย็นขับรถผ่านเห็นร้านเปิดใหม่อยู่ในซอยเยื้องกับโรงแรมเอ็มอาร์พาเลซ เห็นหมอนวดสาวๆอายุไม่เกิน 25 สองสามคนยืนคุยกันอยู่หน้าร้าน ช่วงนี้ผมไม่ค่อยมีเวลาเลยยังไม่มีโอกาสได้ไปสำรวจเก็บข้อมูล...จึงอยากให้ท่านเทพลำปางช่วยตรวจสอบดูหน่อยครับว่าร้านนี้มีอะไรน่าสนใจบ้างครับ..แต่ถ้าผมมีโอกาสได้ไปสำรวจเร็วๆนี้ผมจะมาส่งการบ้านให้ท่านเทพทั้งหลายทราบครับ

jokerchivas

• ว๊องแมน
  • *
Re: ร้านเลนวดแผนโบราณเปิดใหม่ที่ลำปาง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 มีนาคม 2013, 17:18:04 »

ชื่อร้านอะไรคับ

nodata

• แอบหื่น
Re: ร้านเลนวดแผนโบราณเปิดใหม่ที่ลำปาง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 มีนาคม 2013, 16:57:02 »

ซอยฝั่งเดียวกันหรือตรงข้ามครับ ใช่ตรงข้ามรึเปล่า เคยเห็นอยู่ร้านนึงนานละ

เสือลำปาง

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 มีนาคม 2013, 09:33:22 »

ร้านอยู่ฝั่งเดียวกับโต๊ะสนุ๊ก บีซี ครับถัดกันคนละซอยแต่ซอยทะลุถึงกันครับ..

TJ453

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 มีนาคม 2013, 14:43:45 »

ไปทางไหนคับ รบกวนท่าน  Jake ชี้นำทางด้วยคับ  ;khhg eta03

lampang

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 มีนาคม 2013, 08:32:31 »

ตรงข้ามซุปเปอรแซบ อะ คับ พอรู้จัก ไหม

ผมรอ การบ้าน ก่อน อะคับ แหะๆๆ จะได้ตามท่านเทพๆ ไปลอก บ้าง

ไม่กล้าออกศึก ก่อน

old6sex

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 10:00:45 »

เคยไปครั้งหนึ่ง ได้ไปนวดตัวอย่างเดียว ไปก่อนเที่ยงวัน มีน้องหน้าตาก็ใช้ได้ แต่ที่สำคัญอยู่กับผู้ชายในร้าน มองผมด้วยสายตาแปลกๆ ก็เลยไม่กล้าจัดระดับกับน้อง   eta07 แต่น่าจะมีอยู่เพราะจากพูดคุยกับน้องว่ามีน้องที่นวดหลายคนอยู่แต่เป็นน้องที่แยกมาจากร้านโอ๋นวดแผนโบราณ มิน่าผมเห็นที่ร้านโอ๋ ขึ้นป้ายรับสมัครหมอนวดใหม่ เอาเป็นว่าน่าจะมีการแยกตัวจากร้านโอ๋ มาใครที่เป็นแฟนประจำร้านโอ๋ ไปหาน้องไม่เจอก็ตามไปที่ร้านนี้ได้น๊ะครับ  jljhl 

nodata

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 23:11:04 »

มีระดับมั้ยน้า มีใครได้ไปลองอีกหรือยังครับ จะได้จัดสุดสัปดาห์นี้  khjhgg

pud

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 มีนาคม 2013, 15:33:42 »

ผ่านไปเมื่อคืน เห็นหมออยู่คนเดียวเลยไม่เข้า ขับวนออกไปรอบนอกไปเจอของดีที่ชลธิชาครับ รอบหน้าหากมีโอกาสจะไปหาการบ้านมาฝากครับ

Team_then

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 มีนาคม 2013, 01:35:34 »

แอบมาอ่านนน jljhl
ลำปาง หนาาาาา

Team_then

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2013, 23:55:21 »

ไม่มีท่านใด ไปเซอร์เวย์ เลยเหรอครับ eta32
ลำปาง หนาาาาา

somkun

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2013, 08:27:02 »

รอข้อมูลด้วยคนครับ

weewa

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2013, 18:01:21 »

เคยได้ระดับ 1 หมอสาวหน้าตาใช้ได้ ราคารวมค่านวด 1000 ถือว่าแพงหน่อย แต่ลีลารูดแท่งของหมอเสียวสุดยอด ถือว่าคุ้มครับ

doggod12345

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2013, 19:10:29 »

มาเล่าเลยละกันครับ ไปลองมาแล้วเหมือนกัน แต่ผมไปแบบงงๆ นะ เลยไม่ได้มองชื่อร้าน หน้าทางเข้าจะมีร้านขายท่อ หรืออะไรนี่แหละ และข้าวร้านจะเป็นโต๊ะสนุ๊ก พอเปิดประตูเข้าไปแห้วครับ หัวเบ่อเร่อ เลย เจอผู้ชาย เลยแป๊กไปใหญ่ แต่พอเค้าเอ่ยถาม มานวดเหรอครัลเท่านั้นแหละ ค่อยคุยกันได้ พี่แกบอกว่าวันนี้หมอไม่มีเยอะครับ มีแค่คนเดียว ก็เลยลองนวดดู แล้วแกก็เรียก อ้อยๆ แขกเข้า แว๊บแรกที่เห็น แมร่งเอ้ยจะวดดีมั้ยเนี่ย มาเป็นรถถังเลยครับ หุ่นสบึมมากอวบระยะสุดท้ายแต่มีอายุหน่อยน่าจะสามสิบปลายๆละ ตัดมาที่ห้อง ครับ พี่แกก็ชวนคุยนั่นคุยนี่แล้วก็เล่าว่าผู้ชายเมื่อกี้เจ้าของร้านมาดูแลอะไรนิดหน่อยแล้วก็ไป เป็นจริงอย่างที่เค้าบอก แกบอกว่าเดี๋ยวพี่ไปล็อคประตูก่อนนะ วันนี้ไม่อยากรับแขกเท่าไหร่ ไม่มีหมอ สรุปนวดตรูคนเดียวจริงๆ แล้วคิดว่าอะไรจะเกิดขึ้นละ ครับ ผมกลับไปเที่ยวบ้านที่ลำปางหลายครั้งไม่เคยพลาดเลยซักครั้งเหมือนกัน ฟลุ็ครึป่าวไม่รู้ มาเริ่มใหม่ พี่แกก็นวดๆๆๆ แล้วก็นวดๆๆๆ จนผมปวดฉี่เลยขอไปห้องน้ำแล้วก็แว็บออกไปดูล็อคประตูจริงป่าว " พี่แกล็อคจริงๆครับ" แล้วก็รีบเข้าห้องน้ำ เลยแกล้งๆไม่ใส่ กกน แล้วก็มานวด แกก็นวดๆๆๆ แล้วก็นวดๆๆๆ จนมาหยุดอยู่ที่ ท่าเปิดกำบังลม คือถ้าท่านเทพทั้งหหลายที่ไปนวดบ่อยๆก็น่าจะพอนึกออก ท่าประมาณว่า เรานอนหงายแล้วมี หมอมากดใกล้ๆหนอนน้อย เรานะครับ แล้วมันก็เกิดอาการสิครับ หนอนเริ่มขยับ พี่แกก็จ้องตาเป็นมันเลย ว่าไปผมก็จ้องเหมือนกันก็นมทะลักขนาดนั้นแถมเสื้อยืดคอกว้างหน่อยๆด้วย พี่แกถาม อ้าวไม่ใส่ กกน เหรอ เราก็บอกใส่ๆ พี่ใส่จริงเหรอ แต่มือนะ คว้าหนอนไปแล้ว แล้วก็บ่นงึมงัมๆ อะไรไม่รู้ มีแหย่ผมด้วยนะว่า เค้าห้ามเรื่องอย่างว่านะ ไม่รู้เหรอ ไอ้เราก็บอกว่ารู้ แต่พี่เค้าบอกว่าก็แค่ป้ายเนอะ เราแกล้งไม่เห็นก็ไม่รู้แล้วละ ดูเค้าทำ
แล้วก็บอกว่าปกติพี่ไม่ค่อยทำนะแต่วันนี้ อยากแกล้งน้อง พี่ขอ พันห้า ได้มั้ย จะไปจ่ายค่าแชร์ ใจคิดเอาเข้าแล้วก็เลยปล่อยเลยตามเลยแต่บอกพี่แกไป ผมตั้งใจมานวด ไม่ได้มาทำอย่างอื่น ถ้ามาขนาดนี้แล้ว ผมให้หนึ่งเทา พร้อมนวด ถ้าพี่รับก็รับ เค้าบอก ไม่อะ แล้วก็ลูกเดินออกไปจากห้อง (ผมแอบด่าในใจอี.....)ไอ้เรากำลังจะเปลี่ยนชุดแล้วพี่แกก็กลับมาพร้อมกับCD และผ้าขนหนูตัวเดียวแล้วบอกว่าพี่ล้อเล่น หัวเราะชอบใจใหญ่ผมเลยจัดการซะ เริ่มด้วยบ่นเล็กน้อยแล้วก็จับนมบีบแรงมากเป็นค่าตกใจพี่แกไม่บ่นซํกคำบอกว่าพี่ชอบแรงนะ ขู่ผมอีกแล้วไม่รอรี เลยครับ บอกให้ผมนอนแล้วก็ก็จัดการหนอนน้อยเลยเล่นเอาผมนี่เคลิ้มเลยครับทั้งรูด ทั้งดูด ทั้งกลืนได้ซักกำ ผมทนไม่ไหวเลยขอปล่อยก่อนเลยครับ รอบแรกยอมเค้าจริงๆ เลยขอตัวไปห้องน้ำแก้เขินหน่อย กลับมาต่อครับ เหมือนโดนมนต์เลยครับ พี่แกบอกนอนคุยกันก่อนก็ได้วันนี้ไม่รีบ เจ้าของร้านก็ไม่อยุ่ไปธุระ ตจว อยู่แบบสองต่อสอง อะไรจะเป็นใจขนาดนั้น ผมเลยขอให้แกนวดอีกครั้งแบบไม่มีเสื้อผ้า แกใจดีมากครับ ยอมทำตามที่ขอนวดไปคุยไปแต่มือผมอยู่ไม่สุขหรอกเป็นปลาหมึกเลย คิดเอานะครับคนร่างอวบๆ คนเชียงราย ขาวๆแต่ไม่สวยเท่าไหร่ ไม่มีลูกแฟนทิ้งสิ่งที่น่ากลัว(ลายมังกรหน้าท้อง...ไม่มีให้เห็น) นมคล้อยนิดๆแต่ใหญ่จริงๆหัวนมคล้ำหน่อย จับนั่นจับนี่แล้วก็ลูบไปจนถึงจิมิ พี่แกเลยครับเริ่มมีน้ำหล่อลื่น แกบอกพี่ไม่รอเราละนะ ก็เลยจับหนอนน้อยเข้าปากอีกึครังจน มันเริ่มแตื่นเต็มที่ แล้วก็ขย่มตอเลยครับ เล่นหลายทา หลางทาง น่าจะ ยี่สิบนาทีได้แกบอกพี่เสร็จไปสอง วันนั้นผมรู้เลยว่าฟ้าเหลืองเป็นยังไง เพราะไปตั้งแต่บ่ายสอง กลับออกจากร้าน ห้าโมงครึ่ง เหนื่อยและหมดแรงจริงๆลำปางบ้านเฮา สรุปครับ
หน้าตา 7/10
ซีนอน 8/10
ลีลา 9+/10
สินสอด หนึ่งเทาแต่ให้น้ำใจอีกม่วงหนึ่ง

ยาวไปหน่อยครับรายละเอียดเยอะ

เสือลำปาง

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2013, 09:47:35 »

ก็เพราะมีผู้ชายนั่งอยู่ที่หน้าร้านนี่แหละผมเลยไม่กล้าเข้าไปนวดครับ

nump307

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2013, 18:09:30 »

เจอเด็กคนนึง20แก่ๆอวบๆ หล่นครับ พูดไม่ค่อยดี ผมสุภาพแล้วนะ อยู่ๆก็ถามดื้อๆระดับ1 เอามั้ย 1000 ไม่รวมนวด โอ้ววว เงินนะมี แต่เสียอารมณ์ เลย ปฏิเสธ แม่คุณก็ไม่สนเราเลย บอกหมดเวลา อ้าว ยังไม่ครบชั่วโมงเลย จบข่าว ไปร้านโอ๋ ซอยข้างๆร้านบางรักโอเคกว่าครับ

Nokhook

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2013, 11:05:55 »

ไปมาแว้ววว์...(ตรงข้ามเยื้องเอ็มอาร์ ลำปางเข้าซอยลึก 30 เมตร ได้นวดกับหมอ..อวบอี๋ม อย.30อัป
ได้ถึงระดับ 2 นวดได้ดีผ่อนคลายสบายจนสุดยอดเลยครับ  300+600 คุ้มค่าราคามาตรฐาน...คร้าฟ.../

Nokhook

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2013, 11:22:23 »

ปี 2555 -2556 เนี้ย..สังเกตค่าคอสนวดปรับราคาขี้น นวด 1.30 ชม. จ่าย 300 บ.(แค่ระดับ1ครับ)ได้ผ่อนคลายหายเมื่อยหายปวดจริง..แต่...แต่...เเต่...กลับมาออกมาเสมือนมีความคั่งค้างคับคาในใจ..ง่ะ...ไมเราไม่เจรจาต่ายระดับการนวด 2...3 ต่อไปให้สุดโต่ง  ล่ัะ..ครับ