-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เดือน ธ.ค.นี้จะไปดูงาน สัมมนาที่ภูเก็ต ถามหาแหล่งขุมทรัพย์ พร้อมลายแทง  (อ่าน 1855 ครั้ง)

superbb

• บุคคลทั่วไป

เดือน ธ.ค.นี้จะไปประชุมสัมมนา ที่ภูเก็ต ครับ มีใครมีลายแทง ขุมทรัพย์บ้างไหมคับ  ;khhg จะหาการบ้านมาส่ง หลังจากที่ทุกท่านตอบรับการบ้านจากกรุงเทพ  :-[
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พฤศจิกายน 2008, 12:26:17 โดย lunaG »

THINK9inch

• เก้านิ้วไม่เคยคุยใคร
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

eta07ไกลเกินแค่แถวบ้านเราก็พลิกแผ่นดินแล้วครับๆๆๆๆ eta30