ผู้เขียน หัวข้อ: Happy New Year  (อ่าน 1352 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Happy New Year
« เมื่อ: 02 มิถุนายน 2013, 23:12:19 »

วันนี้มีโอกาสได้ฉลองปีใหม่ย้อนหลังที่บ้านฮาเร็ม
อะ ไม่ใช่แร้วววว มาหาน้องนิวเยียร์ตะหาก
ด้วยความที่ทั้งน้องเค้ก น้องลูกปัด ยืนยันนักหนาว่าตัวจริงสวยมาก
เพราะจากที่ดูรูปในโทรศัพท์ รู้สึกว่างั้นๆ
พอเห็นตัวจริง รู้สึกว่าในรูปสวยกว่า  kjhg kjhg kjhg
พูดเล่น น้องเป็นคนถ่ายรูปไม่ขึ้น ตัวจริงดูดีมาก
ด้วยความที่ยังใหม่อยู่ งานอาจจะยังไม่ไหลลื่นดี
ก็เลยเทรนไปในตัวเลย สอนไปหลายอย่าง
หวังว่าน้องจะจำและนำไปใช้เพื่อประโยชน์ของตัวเอง
ความตั้งใจให้เต็มสิบเลย เอาใจใส่ดี pongz
อาบน้ำได้สะอาดดีจริงๆ ทุกซอกทุกมุมเบย
การจำลองท่าให้คะแนนเต็มกับท่านั่ง ทำได้ดีมาก eta04
สงสัยจะใช้ท่านี้บ่อย อิอิ
ท่านที่จะไปขึ้นกับน้องหลังจากนี้
ถ้าน้องรับสิ่งที่ผมสอนไป ท่านจะได้เจอกับลีลาใหม่
เช่น บอดี้ด้วยน้องสาว กระบี่ซ่อนหลัง สาหร่ายห่อกล้วย
และอีกหลายๆ ท่า จะให้เวลาน้องอีกสักอาทิตย์
จะกลับไปตรวจการบ้านอีกครั้ง
ตอนนี้เอาไปเลยความตั้งใจ กับท่านั่ง เต็ม 10
แล้วเจอกันใหม่จ้าาาา
dgd
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: Happy New Year
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2013, 00:06:46 »

โอวไรว้าพี่เฒ่าการบ้านมีกั๊ก
แบบว่าน้องอ่านแล้วไม่เคลียร์
ชอบตรงหัวข้อนี่แหละอิๆ
จับใจความได้ว่าสอนท่าน้องไปเยอะ
น้องเล็กคงต้องไปลอกการบ้านพี่ล่ะนะ
ชอบตรงที่พี่บอกว่าน้องตั้งใจมาก
แม่งพี่เล่นจะกลับไปซ้ำมีไรดีนี่นิวเยียร์จ๋า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิถุนายน 2013, 00:10:40 โดย Pee Lek »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2013, 11:55:43 »

ต้องไปลองเองครับ จะได้อารมณ์เด็กใหม่
แต่ดูจากที่น้องตั้งใจ คาดว่าฝีมือจะดีวันดีคืนครับ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2013, 05:41:42 »

ต้องไปลองเองครับ จะได้อารมณ์เด็กใหม่
แต่ดูจากที่น้องตั้งใจ คาดว่าฝีมือจะดีวันดีคืนครับ

roister eta32 บอกแล้วว่า ถ้าน้องพัฒนาฝีมืออีกหน่อย ชั่วโมงบินสูงอีกนิด

เป็นดาวเด่นของบ้านได้เลย   .,mn เชื่อผมเต๊อะ ผมทักใครแล้วไม่ผิดหรอกน่า
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

ชบา

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2013, 05:57:40 »

อิอิ พี่ เฒ่า มา สอน งาน แย้ววว

ง้าน ผม ขอ ตามไป ลอก อิอิ
เขินนนนนน
ขอตามท่านเทพไปลอกด้วยคนจิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มิถุนายน 2013, 22:22:49 โดย ชบา »