ผู้เขียน หัวข้อ: แชมเปญความสุขที่คุณดื่มได้  (อ่าน 1759 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
แชมเปญความสุขที่คุณดื่มได้
« เมื่อ: 01 สิงหาคม 2013, 21:22:27 »

แชมเปญขวดนี้สมราคาจริงๆ ครับ
เป็นสาวอีกคนที่มาในสไตล์ สวยล่ำปล้ำมันส์
ไม่น่าเชื่อว่าหน้าหวานๆ แบบนี้ จะเปิดเกมส์บุกเราซะจนตั้งตัวไม่ทัน
ให้นึกสงสัยว่าน้องไปยันฮีมารึเปล่า ให้คุณหมอเอามอเตอร์ใส่ลิ้นมาชิมิ kjhg kjhg
ช่วงบอดี้ด้านหลังเสียวได้ใจมาก เพราะนอกจากบอดี้ด้วยหน้าอกแล้ว
น้องยังบอดี้ด้วยลิ้น ทำให้นึกไปถึงว่า ลิ้นแบบนี้ถ้าสเปรย์จะเป็นไง  jljhl jljhl
พอน้องบอกให้หงายเท่านั้น อะไรไม่รู้ชี้หน้าน้องใหญ่เบย อิอิ
ข้างหลังเสียวแค่ไหน พอข้างหน้าเท่านั้นแหละเสียวกว่า 10 เท่า  hgjhg hgjhg
นัวเก่งมากๆ ท่าต่างๆ ไม่ว่าจะเป็น เถ้าแก่น้อยห่อกล้วย บังตอซ่อนหน้า ทำได้ดีและนาน
เอวดีมากโยกจนส่วนของเราทั้งสองแทบแกะออกจากกันไม่ได้  เขินนนนนน เขินนนนนน
เนื่องจากช่วงนี้ไม่ค่อยสบายเลยไม่ได้บุกน้อง ลองบุกดูแป๊บนึงแต่ไม่ไหว eta11 eta16
เหนื่อยจนหอบเลยต้องปล่อยให้น้องจัดการไป eta12 eta12 eta12
แถมนานมากกว่าจะพุ่งออกมา แต่น้องไม่มีบ่นสักคำ
service mind ดีแบบนี้พี่ให้เต็ม 10 เลยจ้า Godx2
มาลองชิมกันได้ครับ แชมเปญขวดนี้ ไม่มีผิดหวัง  hgjhg hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 สิงหาคม 2013, 21:35:21 โดย เฒ่าใจแตก »
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: แชมเปญความสุขที่คุณดื่มได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2013, 08:47:24 »

eta08 eta08 ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  ช่วงนี้งดเหล้าเข้าพรรษาอ่ะ  uilo uilo uilo แชมเปญ กับมิริน คงต้องอดใจไว้ก่อน... สงสัยต้องหาเวลาไปกินน้ำสไปรท์ +ขนมเยลลี่ ไปพลางๆ ก่อน  fdgdfdf fdgdfdf

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: แชมเปญความสุขที่คุณดื่มได้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2013, 09:12:52 »

eta08 eta08 ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  ช่วงนี้งดเหล้าเข้าพรรษาอ่ะ  uilo uilo uilo แชมเปญ กับมิริน คงต้องอดใจไว้ก่อน... สงสัยต้องหาเวลาไปกินน้ำสไปรท์ +ขนมเยลลี่ ไปพลางๆ ก่อน  fdgdfdf fdgdfdf
แหม ทานของเบาๆ ก่อนเลยนะ 555+
บางทีของหนักๆ ก็หนักสมชื่อนะครับ ใบ้แล้วนะ 555+
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2013, 10:04:11 »

fdgdfdf  roister อ้าว..ระวังนะท่าน..เดี๋ยวเยลลี่ติดคอ แล้วน้ำซ่าส์บาดคออีกจะยุ่งน่าท่าน ljhgf
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2013, 13:04:00 »

fdgdfdf  roister อ้าว..ระวังนะท่าน..เดี๋ยวเยลลี่ติดคอ แล้วน้ำซ่าส์บาดคออีกจะยุ่งน่าท่าน ljhgf
[/quote]
  eta20 eta20น่านดิ ..ก้อกลัวเหมือนกันครับพี่ Pol .... ถึงต้องกินขนมเยลลี่เสร็จแล้วดื่มน้ำซ่าส์ตาม เพื่อไม่ให้เยลลี่ติดคอและ ขนมเยลลี่จะเคลือบคอไม่ให้น้ำซ่าส์บาดอ่ะครับ  kjhg kjhg kjhg

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2013, 13:06:22 »

บางทีของหนักๆ ก็หนักสมชื่อนะครับ ใบ้แล้วนะ 555+

[/quote]
น้องตัวหนักนี่เอง.....ถึงทำให้ท่านพี่เฒ่าเจ็บหลัง  kjhg kjhg kjhg

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2013, 13:55:14 »

น้องตัวหนักนี่เอง.....ถึงทำให้ท่านพี่เฒ่าเจ็บหลัง  kjhg kjhg kjhg
[/quote]

สวย ล่ำ ปล้ำมัน   55+  kjhg