ผู้เขียน หัวข้อ: จากใจMangjohn#เที่ยวฮาเร็มครบ2ปี#กับแนวทางการเที่ยว  (อ่าน 2307 ครั้ง)

Mangjohn

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ผมเป็นคนที่เริ่มเที่ยวเมื่อประมาณต้นปี 54 ตอนนั้นก็ลองผิดลองถูก ไปตายเอาดาบหน้า จนมาเจอฮาเรม ซึ่งผมบอกได้เลยว่า "เหน็ดแต๊" ยังจำได้ดีว่าครั้งแรก ผมขึ้นงานกับ " น้องเมย์ " (งานโหดมาก ชนิดที่ว่าฟ้าเหลือง) จนต้องติดใจไปซ้ำ หลังจากนั้นผมก็ได้ขึ้นงานกับน้องอีกหลายคนในบ้านนี้(ขอบอกว่ายังไม่ครบ) ในช่วงนั้น ทำให้ผมเจอกับเพื่อน ๆ พี่ ๆ ในวงการซึ่งไม่เคยรู้จ้กกันมาก่อน มาเจอกันที่ร้านเลย เชื่อมั้ยครับว่า ผมกลายเป็นน้องของพวกพี่ ๆ เหล่านั้นตั้งแต่วันนั้นถึงวันนี้ กินเที่ยวด้วยกันตลอด ซึ่งบรรยากาศในสมัยก่อนนั้น สนุกสนานมากครับ ผมสามารถนั่งคุยกับแขกที่มาที่ร้านได้ทุกคน 55555 kjhg kjhg kjhg kjhg นั้นคือความประทับใจของผมที่บ้านฮาเร็ม

มาถึงวันนี้ผมก็ยังแวะไปบ่อย ๆ (ถึงจะไม่บ่อยเหมือนก่อน) เอาขนม เอาข้าว ไปฝากน้อง ๆ ไปฝากลูกปัด ไปฝากเค้ก บางที ผมต้องไปซ่อมหลอดไฟ โดนใช้ไปซื้อของ ทำหน้าที่ Pr จำเป็น และอื่น ๆ จิปาถะ(ล่าสุดเกือบโดนใช้สูบส้วม) ทำ ๆ ไปมันก็สนุกดีนะครับ และเวลาขึ้นงาน ผมก็ไม่ได้อะไรพิเศษเพราะผมทำอะไรให้กับที่นี้ สิทธิของผมก็ยังเป็นลูกค้าเหมือนเดิม ย้ำนะครับ ว่า ผมก็ยังต้องเสียค่าคอร์ส บางคนคอร์สสเปย์ผมก็เสียค่าสเปย์ และก็ยังทิปน้องทุกครั้ง(ผมลืมทิปใครรีบอก จะไปเก็บหลักฐาน) ผมสามารถไปนั่งที่นี้ได้เป็นวัน ๆ โดยไม่ขึ้นงาน(ภาระร้าน) ซึ่งก็มีพี่ ๆ อีกหลายคนที่เป็นเหมือนผมเช่น พี่ Damm ซึ่งตอนนี้ ล้างมือในอ่างทองคำไปแบ้ว wq

ผมปฏิบัติตัวเหมือนลูกค้าที่ดีทั่วไป ไม่เคยได้ออพชั่นพิเศษอะไร ไม่เคยบังคับ หรือส่งการบ้านที่ดูเกินพอดี(อาจจะมีบ้างรึเปล่า) ซึ่งผมคิดว่า เสน่ห์ของ นกป. มันไม่ได้อยุ่ที่ว่า ไหลได้จนถึง 3 แต่มันอยู่ที่เรามีความสุขที่ได้โดนน้องเอาตัวมานาบมานวด ได้รับความอบอุ่น มีคนอาบน้ำให้ คุยกันกุ๊กกิ๊ก ๆ เหมือนแฟน (เชื่อดิว่าบางทีเมียพี่ ๆ บางคนไม่เคยทำแบบนี้ให้แน่) ได้มีเวลากับน้อง ๆ คนไหนเราถูกใจเราก็มีของมาให้พิเศษบ้าง ทิปให้เยอะ ๆ บ้าง ผมว่ามันก็ได้ความรู้สึกของการมาจีบสาวนะ ถ้าลองย้อนไปดูการบ้านผม บ้านนี้ผมเขียนให้เยอะที่สุดเลยด้วย

พอผ่านมานาน ๆ เข้า ช่วงนี้ มีพี่หล่นกับน้อง(หล่น ทอน เป็นเรื่องต่างกรรม ต่างอัณฑะ) แต่ที่หล่น เพราะไม่ได้ 3 น้องไม่ตามใจ บางทีใช้กำลังกับน้อง
ชอบเอาร่างแยกมาอวยตัวเอง ผมว่า การที่เรามาเที่ยว แล้วส่งการบ้าน มันเป็นการตอบแทนให้น้อง เหมือนว่าเราได้รับงานแบบไหน ใครอยากได้งานแบบเราก็"ลองไปขึ้นงานดู" แต่มันก็ขึ้นอยู่กับว่า เราทำตัวยังไงกับน้องด้วย ไปแล้ว ทิป สุภาพ คุยสนุก ผมว่า ยังก็ไม่หล่น (ผมไม่เคยหล่นบ้านนี้) แต่บางคนไปเสร็จ "เอาได้มั้ย" "ระดับ3 เท่าไหร่" "ขอพี่นะ 1000 นึง" เอิ่ม ออน. มีครับ SL มีครับ ไม่ต้องมาขอ ผมคิดว่าถ้าน้องเค้าจะให้ไม่ต้องมีตังค์น้องก็ให้
อย่าบอกว่าน้องไม่มีสิทธิที่จะเลือกเพราะทำงานแบบนี้ ถุย!!! ทีพี่ยังเลือกคนสวย ๆ ได้เลย 555555 แล้ว1000นึงขอเอา แหม่ น้อยไปหน่อย สันติธรรม 300 ก็มี

แนวทางเที่ยวของผม
จีบ Pr ก่อน ขนม นม เนย ข้าวปลาอาหาร 100กว่าบาท ซื้อติดไม้ติดมือไปบ้าง เป็นน้ำใจเล็ก ๆ น้อย หรือไปจีบแบบไม่ต้องพึ่งส่วยแบบนี้ก็ได้ 555
ขึ้นงานก็ชวนคุย แซวเล่น ปล่อยไปตามธรรมชาติ อย่าไปเร่ง อย่าไปดื้อ อย่าไปซน อันไหนที่ได้น้องเค้าก็บอกเองแหละ
ทิปน้องด้วย ทิปสำคัญนะ เราทำงานเรายังอยากได้โบนัสเลย ทิปเถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน 100 200 ก็ได้
สุภาพ (หื่นน่ะหื่นได้ให้ไปตามธรรมชาติเถอะครับ) อย่าปล้ำน้อง(ถึงบางคนจะน่าปล้ำ) อย่าใช้กำลัง อย่าขู่น้อง ก็พอครับ ถ้าถูกใจก็ซื้อขนมไปจีบน้องบ้าง

ลองทำสิ เสน่ห์ของ นกป. มันยังมีอยู่ แค่เราลืมมันไปแล้วเท่านั้น อย่ามุ่งหวังแต่ระดับ3 มันก็เหมือนชีวิตจริง ไม่ลงทุนจีบ แต่จะเอา นั้นเค้าเรียกข่มขืน ไม่ใช่ขึ้นงาน

ปล,ที่ร่ายยาวมาเนี้ย ไม่ได้มีค่าโฆษณาจากเค้กหรือลูกปัด (รักทั้งคู่เลย) แค่บอกว่าตัวเองทำยังไง เพราะผมเชื่อว่ามีหลาย ๆ คนทำแบบผมแล้วได้ทอน
ปล.2 แอร์ที่ไม่เย็นเพราะตะขาบมันไปตายครับ แผงวงจรอิรเล็คทรอนิกส์มันเสีย ต้องรออะไหล่ ถ้าพี่บางคนร้อนมาก จนรู้สึกรำคาญ ไม่ได้ดั่งใจ รบกวนพี่ใจเย็น ๆ นิดนึง แต่ถ้าถึงขึ้นไม่ไหวแล้ว ลองมาซ่อมดูครับ พี่จะได้ใจน้อง ๆ ไปเยอะเลย อุอุอุอุอุ

สุดท้ายต้องขอขอบคุณ มิตรภาพของเค้ก ลูกปัด พี่ ๆ ของผม ทั้งที่วางมือ(แล้วรึเปล่า)และไม่วางมือ(เอามือไปทำอะไร) ขอบคุณน้อง ๆ ทุกคน ที่ทำให้ผมมีบ้านอีกหลังไว้ไปพักใจ ผมรักบ้านนี้ครับ รบกวนช่วยสุภาพกับน้อง คุยกับน้องดี ๆ อยากได้อะไรถามน้องก่อนครับ ผมเชื่อว่าอย่างน้อยถ้าเรายอมรับในเงื่อนไขของกันและกัน มันไม่หล่นแน่นอน ......... ถ้าใครมีปัญหาสงสัย อยากจะถาม 'PM' มาได้เลยนะครับ ผมรอตอบ pm แบบเน้น ๆ ไม่กั๊กแน่นอน  jljhl eta03 fdgdfdf ;khhg

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: จากใจMangjohn#เที่ยวฮาเร็มครบ2ปี#กับแนวทางการเที่ยว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2013, 09:08:43 »

อิอิ jljhl jljhl jljhl
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Mangjohn

• **
Re: จากใจMangjohn#เที่ยวฮาเร็มครบ2ปี#กับแนวทางการเที่ยว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2013, 09:31:21 »

ที่มาบอกไม่ใช้อะไรหรอกครับ

แต่อยากจะบอกว่า

ชาย จะ ไม่ ทน !!!!

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2013, 11:30:16 »

เก๊าอ่านไปขำไปอ่ะ kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

peecha

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2013, 11:35:29 »

พี่เค้าอึดอัดเรื่องใดกัน ระบายออกมาเสียยึดยาวเลย  ที่นี่น้องน่ารักที่สุดแล้ว

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2013, 11:49:28 »

พี่เค้าอึดอัดเรื่องใดกัน ระบายออกมาเสียยึดยาวเลย  ที่นี่น้องน่ารักที่สุดแล้ว
พี่เค้าไม่ได้บ่นร้านค่ะ เป็นพี่ชายที่น่ารักของที่นี่

บ่นเรื่องอื่นมากกว่าค่ะ
  ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2013, 00:18:33 »

แนวทางเที่ยวของผม
จีบ Pr ก่อน ขนม นม เนย ข้าวปลาอาหาร 100กว่าบาท ซื้อติดไม้ติดมือไปบ้าง เป็นน้ำใจเล็ก ๆ น้อย หรือไปจีบแบบไม่ต้องพึ่งส่วยแบบนี้ก็ได้ 555
ขึ้นงานก็ชวนคุย แซวเล่น ปล่อยไปตามธรรมชาติ อย่าไปเร่ง อย่าไปดื้อ อย่าไปซน อันไหนที่ได้น้องเค้าก็บอกเองแหละ
ทิปน้องด้วย ทิปสำคัญนะ เราทำงานเรายังอยากได้โบนัสเลย ทิปเถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน 100 200 ก็ได้
สุภาพ (หื่นน่ะหื่นได้ให้ไปตามธรรมชาติเถอะครับ) อย่าปล้ำน้อง(ถึงบางคนจะน่าปล้ำ) อย่าใช้กำลัง อย่าขู่น้อง ก็พอครับ ถ้าถูกใจก็ซื้อขนมไปจีบน้องบ้าง

โดนว่าตาหลอดเล้ยยยย  ....แกล้งน้องประจำ  eta21 eta21 eta21 eta21

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2013, 01:42:02 »

"มันหนักอก ต้องยกออก"  แมงจอนระบายซะยาวเลย ......

อ่านตอนสรุป นึกว่าจาวางมือ เลิกเท่ว ตกลงยางหื่นอยุช่ายมั้ย  eta30

ปล. คิดถุงน้องเมย์ ในตำนานบ้าน HaRem อยุหรอ คนนี้ไม่ใช่แฟน แต่ทำแทนได้หมด 555 Godx2
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2013, 20:52:38 »

พี่กงล้อมาร เค้าก็เนือย ๆ

เอื่อย ๆ แล้วอ่ะ

เลิกเที่ยวแล้วดีมะ ฮ่า ๆ ๆ  ouiy

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2013, 17:05:34 »

ชอบตรง เอาขนมมาฝาก  เขินนนนนน เนี๊ยะแหละคร้าาา า า า  อิอิ ......  kjhg

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2013, 20:19:33 »

แหม่ ชอบกินแต่ไม่ลงทุนนะจ๊ะ lowwww

lpgman

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2013, 19:12:53 »

แฟนพันธุ์แท้