ผู้เขียน หัวข้อ: คะแนนนนางสาวสยามมม น้ำตาลล  (อ่าน 1435 ครั้ง)

Anfield

• X5 Club
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
คะแนนนนางสาวสยามมม น้ำตาลล
« เมื่อ: 14 สิงหาคม 2013, 23:34:11 »

กั๊กการบ้านอีกตามเคย

หน้าตา.  8.5.  หน้าตาธรรมดา แต่ไม่รู้ดิ ยิ่งมองยิ่งหน้ารัก

ไฟหน้า.   8.  ไม่รู้ผมว่าสวยสมตัว.

ช่วงล่วง.   ..... ไม่รู้. แต่เท่าที่รู้ดีมากกด

Gf.      บอกได้แค่.  Confirmmmmnmm

แปลก ....  ช่วงนี้ดวงดี ขึ้นกับใครก็ทอนเป๋าตุง ....

ถนอมน้องให้มากกกกๆ. นะครับ.

wang

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: คะแนนนนางสาวสยามมม น้ำตาลล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2013, 02:29:39 »

สถานที่ใดครับท่านจาตามไปลอกคับ

กระเจี๊ยวหวาน!

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: คะแนนนนางสาวสยามมม น้ำตาลล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2013, 04:28:20 »

[/size]
สถานที่ใดครับท่านจาตามไปลอกคับ

เอ่อ! ท่านหลงทางมาป่าวครับ อิ อิ ผมช่วยบอกนำทางให้น๊ะครับก็สถานที่นั้นก็คือบ้าน  Harem งัยครับทั่น ไปตามลายแทงเลยครับไม่ผิดหวังแน่
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!