-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่สวยครับ เชียงราย  (อ่าน 865 ครั้ง)

tairoop

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ที่สวยครับ เชียงราย
« เมื่อ: 22 สิงหาคม 2013, 18:05:09 »

เพื่อนสมาชิกท่านใด รู้จักหรือมี นายทุน ต้องการซื้อที่ติดถนน ทางเข้าสนามบินแม่ฟ้าหลวงเชียงราย และเส้น พหลโยธินระหว่างแยกสนามบินเชียงรายไปจนถึงมหาวิทยาลัย แม่ฟ้าหลวง ติดต่อมาได้ครับ ยินดีครับ มีอยู่หลายแปลง ได้ค่านายหน้าแบ่งกันครับ สนใจก็ PM ติดต่อมานะครับ รออยู่

lamphunsat

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ที่สวยครับ เชียงราย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มกราคม 2014, 22:16:49 »

เพื่อนสมาชิกท่านใด รู้จักหรือมี นายทุน ต้องการซื้อที่ติดถนน ทางเข้าสนามบินแม่ฟ้าหลวงเชียงราย และเส้น พหลโยธินระหว่างแยกสนามบินเชียงรายไปจนถึงมหาวิทยาลัย แม่ฟ้าหลวง ติดต่อมาได้ครับ ยินดีครับ มีอยู่หลายแปลง ได้ค่านายหน้าแบ่งกันครับ สนใจก็ PM ติดต่อมานะครับ รออยู่
สนใจครับ ตั้งแต่ บ้านดู่ นางแล แม่ข้าวต้ม แม่จัน แจ้งมาทางPM ได้ครับ

tairoop

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ที่สวยครับ เชียงราย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 มกราคม 2014, 10:08:54 »

สนใจครับ ตั้งแต่ บ้านดู่ นางแล แม่ข้าวต้ม แม่จัน แจ้งมาทางPM ได้ครับ

เดี๋ยวจะจัดส่งเป็นprofileให้ครับ