ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณสำหรับวันเกิดครับ  (อ่าน 1174 ครั้ง)

chocolate13

• KiRiTo_AkiRa
  • แอบหื่น
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ขอบคุณสำหรับวันเกิดครับ
« เมื่อ: 31 สิงหาคม 2013, 15:12:15 »

ขอบคุณสำหรับโปรฯวันเกิดเมื่อวานนะครับ สุขสุดๆครับ  hgjhg ไว้จะเข้าไปใช้บริการใหม่นะครับ น้องๆน่ารักกันทุกคนจริงๆบ้านนี้ ถ้าว่างจะเข้าไปนวดน้ำมันอย่างเดียวได้มั้ยครับ 400 อ่ะนะ? ยังไงก็ขอขอบคุณอีกครั้ง และหวังว่าพิซซ่าจะอร่อนถูกปากทุกคนนะครับ ขอโทษด้วยที่ทำให้น้อยไปหน่อย 5555 ttu
I just pray that one day my 'NAME' would be you...

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: ขอบคุณสำหรับวันเกิดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 กันยายน 2013, 17:11:29 »

;khhg พิซซ่าอร่อยมากค่ะ ^^ และ HBD ย้อนหลังด้วยนะคะ ... ขอให้มีความสุขมากๆ ค่ะ ร่ำรวยเงินทอง ( เอามาแบ่งน้องๆ บ้างก้อได้น๊า ) ...