ผู้เขียน หัวข้อ: new sugar  (อ่าน 1573 ครั้ง)

nang

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
new sugar
« เมื่อ: 02 กันยายน 2013, 17:35:08 »

บ่ายวันเสาร์อากาศกะลังดี เหมาะแก่การปฏิบัติภารอิด รีบควบมอไซด์สี่ล้อถึงที่หมายจอดรถปุ๊บประตูรถเปิดเองปั๊บ เหมือนมันกำลังเชื้อเชิญเราเข้าไปค้นหาอะไรบางอย่างในบ้านฮาเล็ม...ไอ้เราก็เลยต้องรีบวิ่งแจ้นเหมือนโจรหนีตำรวจเพราะมิฉะนั้นอาจต้องมาทนนั่งรอเสียเวลาอีก...เข้าไปในบ้านไม่รอช้าเรียกนางฟ้ามาปรากฎตัว..อืมวันนี้มีสามคนที่ว่าง เราก็เป็นคนสะมะถะชอบเดินทางสายกลางก็เลยเลือกนางฟ้าคนกลาง..น้องน้ำตาลสุดสวย...พอสักพักก็เหมือนโดนมนต์สะกดไม่รู้สึกตัวเดินตามน้องน้ำตาลขึ้นสวรรค์เอ้ยขึ้นห้องอย่างว่านอนสอนง่าย
ตัดมาที่ห้อง...
ได้ยินคำเล่าลือถึงการกลับมาอีกครั้งของน้องน้ำตาลก็เลยอยากจะมาดูด้วยตามองด้วยใจสิว่าจะเป็นเช่นไร...
จริง ๆ สาบานได้ตลอดเวลาที่อยู่กับน้อง น้องไม่ช่ายแค่ทำงานตามหน้าที่เท่านั้น สิ่งที่ทำให้แตกต่างคือความใส่ใจในงาน ใส่ใจในลูกค้า เหมือนแฟนกันจิง ๆ เลย ตามใจทุกอย่าง ยิ้มตลอดเวลา ถ้าน้องยังอยู่ที่นี่ไปเรื่อย ๆ นะคับ ...ผมว่าน้องต้องเป็นตำนานอีกคนหนึ่งของฮาเล็มเลยหละ..อาจจะส่งการบ้านไม่ค่อยเก่งแต่...ถ้าน้องกำลังประกวดเดอะสตาร์อยู่นะ ผมจะโหวตให้น้องจนได้เป็นเดอะสตาร์คนล่าสุดของเมืองไทยเลยหละ... the new sugar ของผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 กันยายน 2013, 19:13:53 โดย Harem massage&spa »

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: new sugar
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 กันยายน 2013, 19:10:37 »

การบ้านน่ารักมากครับพี่ nang

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: new sugar
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 กันยายน 2013, 13:21:41 »

อ่านแล้วแอบเขิลแทนน้องน้ำตาลเลยค่ะ  ขอบคุนมากๆ นะคะสำหรับการบ้าน ... ;khhg