-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำร้าน นปก สาวสวยที่สุด  (อ่าน 510 ครั้ง)

parkkerbowl

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ขอคำแนะนำร้าน นปก สาวสวยที่สุด
« เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2013, 22:55:56 »

คือผมกับเพื่อน อยากจะลอง ไปนปก. เนื่องจากเป็นครั้งแรกที่ไป เลยอยากได้สาวสวยที่สุด แล้วอยากได้ร้านที่มี สเปร์ ด้วยอ่ะครับ(เรื่องราคาไม่เกี่ยง)

รบกวนท่านทั้งหลายในเว็บนี้ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf