-->

ผู้เขียน หัวข้อ: (v) การบ้านพัทยา (v)  (อ่าน 991 ครั้ง)

LittleBear

• บุคคลทั่วไป
(v) การบ้านพัทยา (v)
« เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2007, 09:17:38 »

และแล้วก็ถึงเวลาที่รอคอย หลังจากที่เกิดอุปสรรคบางประการ ทำให้อดไป
ปฏิบัติการ 7 ยับ ในวันที่ 07 เดือน 07 ปี 07 เนื่องจากตัวน้องที่นัดไว้เกิด
เหตุไม่สะดวกที่จะมาปฏิบัติหน้าที่ ก็เลยทำให้เลื่อนเวลาออกไป 7 วัน

นอกจากจะไปด้วยเรื่องอย่างว่าแล้ว คราวนี้ก็ไปเรื่องธุระส่วนตัวด้วยครับ
แต่ในใจจริงๆ ไม่ค่อยอยากไปเลย เพราะไปคราวนี้มันตรงกับงานวิ่งพัทยา
มาราทอน ทำให้โรงแรม ที่พัก ฯลฯ ขึ้นราคา แถมกฎระเบียบการเดินรถบางที่
บางเวลาก็เปลี่ยนไปด้วย อย่างไรก็ตาม เมื่อนัดกับน้องไว้แล้ว ก็ไม่อยากจะ
เลื่อนนัดออกไป น้องที่นัดไว้คราวนี้ มี 3 คนครับ แต่น้องมาเจอกันได้เพียง
2 คนเท่านั้น

ไปถึงพัทยาตอน 4 โมงเย็น พอถึงก็เดินเข้าห้างสรรพสินค้า ซื้อของกินของใช้
ต่างๆ ให้เรียบร้อย ระหว่างนี้ก็โทรเช็คห้องพัก แล้วก็โทรนัดน้องคนแรก แต่
น้องไม่ยอมรับสาย ก็เลยโทรหาน้องคนที่สอง น้องบอกว่าจะมาเจอได้ตอน 6
โมงเย็น ส่วนน้องคนที่สาม น้องจะมาค้างด้วยตอน 3 ทุ่ม หลังจากนัดแนะเวลา
สลับรางรถไฟเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ก็ไปที่ห้องพัก กว่าจะเดินทางไปถึงห้องพัก
ก็เกือบๆ 6 โมงเย็นแล้ว

เปิดห้องที่โรงแรมยังไม่ทันที่แอร์เย็นฉ่ำ น้องคนแรกก็โทรกลับมาหา ก็เลยต้อง
"ไว้เป็นคราวหน้าค่อยเจอกันแล้วแหละน้อง" ไม่งั้นรถไฟชนกันเละแน่เลย เพราะ
มันได้เวลาน้องคนที่สองจะมาหาแล้ว ส่วนน้องคนที่สองที่นัดไว้ มาเจอที่ห้องพัก
ตอน 6 โมงกว่าๆ ก็เลยพาน้องไปป๊าบๆๆ บนห้องซะ 1 ยก จากนั้นก็พาหาอะไร
กินแถวๆ ตลาด พอกินเสร็จก็ชวนไปต่อที่บ้านผีพอหวาดเสียว แล้วก็ส่งน้อง
กลับ น้องคนนี้เดิมทำงานที่ฟาร์มแมว แต่ตอนนี้ได้คนเกาหลีเลี้ยงดู ก็เลยออก
จากวงการมาอยู่แถวพัทยานี่เอง

หันมาดูเวลาอีกที มัวแต่เพลินกับน้องคนที่สองจนเกือบจะ 3 ทุ่มแล้ว ก็เลยต้อง
รีบเผ่นกลับโรงแรมมาดักน้องคนที่สามที่จะมาค้างด้วย น้องมาถึงตรงเวลาพอดี
ก็เลยพาขึ้นห้อง จัดการป๊าบๆๆ 1 รอบแก้คิดถึง จากนั้นน้องก็ดูโทรทัศน์ กินขนม
คุยกันไปนานพอสมควร ก็เกิดเหตุการณ์น้องท้าโกนจิ๋มขึ้น เรื่องอะไรจะปล่อยให้
โอกาสทองอันนี้ผ่านเลยไปล่ะครับ ทันทีที่น้องท้า เราก็รีบลงไปซื้อที่โกนหนวด
แบบใช้แล้วทิ้งมาให้ทันทีเลย แบบว่ากลัวน้องเปลี่ยนใจ ไม่ถึง 5 นาทีก็ได้อุปกรณ์
แล้วก็ท้าประลองน้องว่าแน่จริงก็โกนดิ พอน้องเห็นทีแรกก็ลังเลคิดว่าไม่น่ามาท้า
เล่นพิเรนแบบนี้เลย แต่ในที่สุดน้องก็เอาที่โกนหนวดเดินเข้าไปในห้องน้ำพักใหญ่
แล้วก็เดินออกมาพร้อมกับเกาเหลาที่เพิ่งปรุงเสร็จใหม่ๆ

พอเห็นแบบนี้ก็หื่นซิครับท่านทั้งหลาย ก็เลยต้องป๊าบๆๆ อีก 1 รอบ รอบนี้ใช้
เวลานานกว่าปกติสักหน่อย เพราะกระสุนเริ่มด้าน หุหุ จากนั้นก็จับน้องมานอน
กอดจนกระทั่งเช้า ก็ป๊าบๆๆ ส่งท้ายอำลากันอีก 1 รอบ คราวนี้น้ำแห้งเขื่อนเลย
ครับ น้องคนนี้ยั่วอารมณ์หื่นอยู่อย่างคือ ตั้งแต่น้องมาอยู่ห้องกับผม เสื้อผ้า
ผ้าเช็ดตัว ไม่มีโอกาสได้อยู่ติดตัวน้องจนกระทั่งเช้าเลยครับ

ก่อนจากกัน น้องมาบอกว่า ไม่น่าท้าเล่นพิเรนกับพี่เลย คราวนี้น้องสาวหนูต้อง
น่าเกลียดไปอีกหลายวัน อิอิ ก็อยากจะบอกน้องนะว่า มันผิดที่น้องมาท้าเล่น
พิเรนก่อนทำไมล่ะ ปกติเค้าก็ไม่เคยเล่นแบบนี้ซะด้วย มาท้าเล่นๆ ก็เลยโดนจริงๆ
นะเนีย อิอิ

สรุปผลประกอบกามสำหรับค่าใช้จ่ายคราวนี้
น้องคนแรก แห้วรับประทาน
น้องคนที่สอง หมดไป 1,000 บาท
น้องคนที่สาม หมดไป 1,900 บาท
ที่พัก อาหาร น้ำ เที่ยว เดินทาง หมดไป 1,600 บาท
ค่าความพึงพอใจโดยรวมระดับ B

กลับมางวดนี้ งดประกอบกามทุกสถานที่ชั่วคราวครับ ขอพักฟื้นสภาพก่อนคร๊าบ

pomrit

Re: (v) การบ้านพัทยา (v)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2007, 09:21:19 »

zuy mohoz mohoz

dvd6699

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2007, 09:57:21 »

นอกสถานที่แบบนี้ได้อารมณ์ดีไปอีกแบบครับ อิจฉาพวกคนโสดจัง  zad zad

kurt02

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2007, 10:32:02 »

mohoz ฮิจฉาครับ บอกคำเดียวว่าอิจฉา

Emmy2520

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2007, 11:08:44 »

การบ้านนี่ สุดยอดเลยครับท่าน น่าอิจฉา

R_obert

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2007, 11:16:23 »

ท่านสร้างวีรกรรมนี้ ได้งามงดยิ่งนัก ข้าน้อยอ่านแล้วอิจฉาท่านจริง ประมาณว่าไม่มีญาติเป็นเจ้ากรมรถไฟ (เลยสลับลางไม่เก่ง)
 blink

Picky

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2007, 11:21:16 »

pongz การบ้านเยี่ยมครับ

wayu

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2007, 11:43:06 »

สุดยอด อยากไปเที่ยวพัทยาด้วยจัง mohoz

aVa

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2007, 14:45:16 »

มาส่ง   หลาย Board เลย อ่ะ ตานี่ เห่อๆๆๆ lovez  lovez

lim6049

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2007, 14:56:09 »

ตอนนี้พัทยาเปลี่ยนไปมากเลยครับ  เมื่อก่อน  ออน  มีแค่สองสามที่เองเดี๋ยวนี้ มี เป็นหกเจ็ดที่ได้มั้งครับ  หน้าตาคละๆ กันไป   แต่จะเน้นทำ  เงินนอกมากกว่าครั บบ   แขกคนไทยน้อง ๆ บอกว่าแค่ทางผ่านครับ

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2007, 02:04:14 »

ถ้าเป็นผมนะพี่3รอบก็พอระมารอบที่4นี้ไม่รู้จะเอาน้ำมาจากไหนละครับ

แต่ถ้าเก็บเป็นเดือนอาจมีหลายแม็คครับอิอิ

LittleBear

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2007, 16:39:17 »

มาส่ง   หลาย Board เลย อ่ะ ตานี่ เห่อๆๆๆ lovez  lovez

แหม.. ฝากแปะไว้หน่อยซิครับ อิอิ

mask009

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2007, 17:05:17 »

mohoz  ไว้รอคนที่บ้านเผลอก่อน แล้วเจอกันครับ

seawjang

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2007, 17:17:18 »

แหม.. ฝากแปะไว้หน่อยซิครับ อิอิ

การบ้านเยี่ยมยอดเลยครับ  pongz  ยินดีต้อนรับเข้าสู่ ก๊วน เชียงใหม่ครับ ไว้ถ้าได้มาเชียงใหม่จะพาไปตะลุยด้วยกันครับ อิอิ ss

dvd6699

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2007, 21:12:30 »

ท่านเสียวจะตะลุยกับเค้าได้เหรอครับ

เห็นว่าติดคุกหน้อยอยู่นี่ครับ อิอิ  ::) ::)

TionG

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2007, 23:44:35 »