ผู้เขียน หัวข้อ: Had a great time tonight...  (อ่าน 2361 ครั้ง)

chocolate13

• KiRiTo_AkiRa
  • แอบหื่น
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Had a great time tonight...
« เมื่อ: 17 มกราคม 2014, 23:35:45 »

Thank you for one of the best recommendation from my 'lovely' PR. I would tell who she was, but I rather keep it an adventure for you people.  kjhg I know if when she read this comment she'll know who I'm ...  eta30 ... So, I would like to tell her that I thank you for the great time she've shared. I will be crazy missing her  เขินนนนนน - if there's such thing as fate, I will see her again. Love, Hug, & Kisses from ________ .  pongz lowwww [LOVE U NA!] eta08
[/color]
I just pray that one day my 'NAME' would be you...

chocolate13

• แอบหื่น
Re: Had a great time tonight...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 มกราคม 2014, 18:52:18 »

คือผมเข้าใจว่าเป็นการบ้านมันอาจดูงงไปซํกนิด เพราะเป็นภาษาต่างด้าว.... (ไม่มีใครตอบกันเลยทีเดียว) จะแปลให้ใหม่ละกัน

'อยากจะขอขอบคุณคำแน่ะนำดีๆ จาก PR ที่ได้แน่ะนำให้รู้จักกับผู้หญิงคนนี้ ผมก็อยากจะบอกว่าเธอคือใคร แต่ทางที่ดีปล่อยให้พวกท่านๆไปค้นหากันเองจะสนุกกว่า  kjhg ผมแน่ใจว่าถ้าเธอได้มาอ่านข้อความนี้เธอน่าจะจำผมได้ ...  eta30 ... ผมเลยอยากจะบอกเธอว่า ขอบคุณสำหรับช่วงเวลาที่ดีๆ และผมจะคิดถึงเธออย่างมากๆเลยทีเดียว  เขินนนนนน - ถ้าพรหมลิขิตมีจริง ผมก็หวังว่าจะได้เจอเธออีก. รักๆ จุ๊บๆ จาก [ชายนิรนาม]. pongz'

dsgjsd เป็นผู้หญิงอีกหนึ่งคนของบ้านนี้นะครับที่ผมรักมาก คุยสนุก กวนหน่อยๆ ยิ้มน่ารักมาก และงานฝีมือขั้นเทพ ผมขอไม่เปรียบเทียบใครกับใครละกัน แต่เอาเป็นว่าทุกๆคนในบ้านหลังนี้ ผมขอการันตีครับว่า งานดี ไม่มีหลุด สาวๆมีเสนห์ และสวย น่ารัก งานเต็มที่ทุกคนครับ ตั้งแต่ วันแรกจนถึงวันนี้ และไม่ว่าจะถึงวันไหนๆ ก็จะขออยู่คู่ และสนับสนุนบ้านนี้ตลอดไปครับ (ถนอมสาวๆกันด้วยนะครับ อย่างรุนแรง และอย่าเถือนนะครับ) ด้วยความรัก และจะคิดถึงอยู่เสมอๆ จาก _________.  ;khhg
I just pray that one day my 'NAME' would be you...

SOSO

• แอบจิต
  • **
Re: Had a great time tonight...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มกราคม 2014, 00:02:08 »

น้องเมย์   หนึ่งเดียวคนนี้............ pongz eta04 eta03

chocolate13

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 มกราคม 2014, 00:21:12 »

น้องเมย์   หนึ่งเดียวคนนี้............ pongz eta04 eta03

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

Mangjohn

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 มกราคม 2014, 14:55:49 »

มีคนเดียวเท่านั้นแหละครับ 5555

อาร์ซีเอ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 มกราคม 2014, 16:18:37 »

น้องเมย์  เขินนนนนน eta04 pongz

austar

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 มกราคม 2014, 15:40:47 »

May.    I miss you.   wq

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 กันยายน 2014, 17:22:01 »

May.    I miss you.   wq

มิสน้องเมย์เหมือนกันค่ะ lkkjjh lkkjjh lkkjjh

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 กันยายน 2014, 16:59:29 »

เธอ คือ ใคร กันน้อออ อยากรู้จังเลยยค่ะ .,mn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กันยายน 2014, 22:04:04 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่