-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านครับ อันเลวร้าย ช้างคลานโพธิเวศ  (อ่าน 912 ครั้ง)

cmdeveloper

• วิเคราะห์บอล ผลบอล ผลบอลสด
  • แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เมื่อวาน 20 มกรา 56 เกิดมีรมอยากนวดขึ้นมา เลยจัดไปช้างคลานโพธิ อยุ่ใกล้ๆที่ทำงานพอดี ร้านนี้เคยไป 3 ครั้งแล้ว
พอมาถึงร้าน เจอข่าวเศร้าหน่อย เหลือน้อง 2 คน แขกจีนลง  piuyty ก็เลยไม่เอาเดินนกลับออกมา กำลังจะขับรถกลับเกิดเปลี่ยนใจเอาก็เอาว่ะ ไหนๆมาละ
เลือกน้องคนหนึ่ง ในรูปพอใช้ได้ แต่ได้ขาว(ตรงสเป๊ก) เลยเลือกน้องนี้เลย เบอร์ 39

ไปรอในห้องสักแปป น้องก็มา สิ่งแรกที่ผมเห็นหน้าน้อง คิดในใจ แหม รูปสวยกว่าเยอะนะ ก็ไม่เปนไรไหนๆก็มาแล้วก็ตามน้ำไปละกัน  .,mn

น้องเขาชื่อ บี
เบอร์ 39
อายุ 23 ปี
เป็นคน อำเภอปาย
พูด สำเนียงไทย (ภาคกลาง)

มาถึงน้องก็เริ่มนวดขาก่อน น้องนี้นวดดี มือแข็งแรงมาก บางครั้งผมต้องบอกเบาๆมือหน่อย ผมเจ็บ น้องก็บีบแรงอยู่นั้นละ  ghjk พอนวดไปสักพักตามสเต็ปเดิม ชวนคุย ถามนั้นนี้ มือไม้อย่าอยู่นิ่่งปีนปายไปเรื่อยๆ น้องก็นวดไป ผมก็จับน้องนู้นนี้ไป แอบจับนมมั้ง หอมแก้วมั้ง แอบลวงเข้าเสื้อด้านในมั้ง  เขินนนนนน สุดท้ายก็ได้จุปปากกัน ไซ้คอไปมา แล้วไล่ไปตรงหน้าอก หัวน้องก็ไม่ดำมาก บกบอกว่าเคยผ่านมาละ แล้วค่อยๆลามลงไปด้านล่าง ผมได้เอามือล้วงเข้าไปกลางเกง ซึ่งทุกครั้งน้องจะพยายามจะขัดขืนบ้าง แต่สุดท้ายก็ให้ยอมทำได้ มาถึงจังหวะทำลังเอามือลวงเข้าไปของน้องเขา จู่มีเสียงจากน้องเขาว่า "พี่ค่ะ นู่ปวดฉี่" เอาซิบหาย ผมคิดในใจ มาปวดห่าไรตอนนี้วะ แต่ผมก็ยอมให้น้องไปฉี่โดยดี
พอกลับมา น้องก็มานั่งจะนวดต่อ ผมก็บอกว่าไม่ต้องละ ผมไม่นวดแล้ว ผมเจ็บ แต่น้องก็จะนวดให้ท่าเดียว จนมีปากเสียงกันมั้ง เริ่มพูดไม่ค่อยเข้าหูมั้ง และอีกอย่างน้องยังมาหาว่าผม กวนตีน อีก  roister
หลังจากนั้นก็นั้งคุยไปสักพัก ไม่ได้นวดต่อละ ผมเริ่มอารมเสียละ เลยไล่บอกน้อง ไม่ต้องนวดละ ออกไปได้เลย ผมไม่อยากนวดละ น้องเขาก็ออกไปโดยดี โดยน้องเขาไปรอหน้าห้องเพื่อจะไปส่งแขกที่ประตูหน้า ผมแอบเห็นน้องทำหน้าทำตาระลื่นยิ้มๆ ผมคิดในใจ "โหยมุงคงมีความสุขสินะได้เงินกรุไปแค่ 300 "  piuyty

ปล.ตอนเข้าได้เข้าเข็ม น้องเขาไม่ถามเรื่องราคาเลย ปล่อยเรื่อยๆไปเลย ซึ่งถ้าน้องเขาจะเอาตังผมก็มีจ่าย เพราะผมเครียมมาจัดโดยเฉพาะ

หน้าตา 5/10
รูปร่างสัดส่วน 7/10
การเอาใจ 5/10
ช่วงบน 7/10
ช่วงล่าง  ไม่เห็น ได้แต่มือล้วง
อารมณ์ร่วม 7/10
สรุปค่าบริการ 300(ค่าห้อง)
สรุปโดยรวม ไม่ประทับใจ เอาไป 2 ดาวครับ ว่าจะไปจัดอีกละ คราวนี้จะเอาเป้าหมายไห้ได้เลยทีเดียว ไปเมือ่ไหร่ไม่เคยว่าง  eta04

badmin

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
Re: ส่งการบ้านครับ อันเลวร้าย ช้างคลานโพธิเวศ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 มกราคม 2014, 11:28:53 »

วิเคราะห์ได้สองทางตอนที่น้องบอกปวดฉี่ คือ อย่างแรกเทอว์ออกไปเตรียม ซีดีเพราะกัวว่าลูกค้าไม่พกมาแล้วจะเล่นสดมัน อตร.เกินไป ถ้าตอนน้องกลับมาแล้วทั่นใจเย็นๆ ค่อยๆเริ่มเล้าโลมใหม่โอกาสลงดาบเชือดมีสูงครับ เพราะถึงขนาดได้แลกลิ้นแร้ววว อ่ะนะ pongz
อย่างที่สองคือน้องเขาเอาตัวรอดจากเหตุการณ์เฉพาะหน้าแบบว่าไม่อยากเสียตัว เลยชิ่งๆไปก่อน ซึ่งผมเดาว่าเคสอย่างหลังนี้ไม่น่านะ เพราะน้องๆหมอๆ ต้องรุๆอยู่แร้ว สายนวด ที่ต้องทำงานกะแขก ปุ ช ใจเปล่าเปลี่ยวอย่างหมู่เฮาอ่ะ เขินนนนนน เขินนนนนน

aussavin

• แอบจิต
  • **
Re: ส่งการบ้านครับ อันเลวร้าย ช้างคลานโพธิเวศ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มกราคม 2014, 11:28:59 »

ผมเคยเจอตอนปวดขี้  เขินนนนนน

Adepoju

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 มกราคม 2014, 12:04:11 »

ถ้าไม่ได้พิเศษน้องๆจะได้ค่าชั่วโมงนิดเดียวครับ 50-70บาท/ชั่วโมง ที่เหลือเข้าร้านหมด มาสายนี้ใจร่มๆครับ .,mn
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 มกราคม 2014, 12:45:19 »

เศร้าๆๆๆๆ piuyty piuyty

toc-680

• **
  • Country: th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 มกราคม 2014, 13:00:04 »

เป็นกำลังใจให้ครับ  lowwww

judohigh

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 มกราคม 2014, 14:50:35 »

อย่าคิดมาก อาจจะจริงอย่างน้องว่านะ

entaneer18

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 มกราคม 2014, 15:42:39 »

ผมว่าจั่วหัวแรงไปป่าว
ก็ไม่เห็นจะเลวร้ายตรงไหนอ่า
แค่ท่านใจร้อน
แค่ท่านไม่ได้ดั่งใจ
ผมว่าเป็นเรื่องธรรมดานะครับ
ผมเคยเจอแย่กว่านี้เยอะ แต่ก็ทำใจได้
เดินทางสายนี้ก็สนุกตรงที่ต้องลุ้นนี่ล่ะครับ หล่น หรือทอน
เป็นกำลังใจให้ครับ
สู้ต่อไป...ไอ้มดแดง .,mn

cmdeveloper

• วิเคราะห์บอล ผลบอล ผลบอลสด
  • แอบหื่น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 มกราคม 2014, 17:18:26 »

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=84367.0

อันนี้เสียไป 2000 เลยนะครับแหม่  roister

Coco_Seed

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 มกราคม 2014, 17:29:43 »

ไปถึงขั้นนั้นแล้ว จริงๆ ไม่น่าพลาดนะครับ
น้องเขาอาจปวดจริงๆ เลยไม่อยากให้ท่านถลำลึกเกินไป
เดี๋ยวจะเสียรมณ์มากกว่านี้ รึเปล่าครับ
(มองมุมต่างครับ อิอิ)

แต่ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ครับ แบ่งปันกันๆ  dsgjsd

wolfon75

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 มกราคม 2014, 22:37:57 »

.,mn  เกือบเสียตัวและไม่เสียตัง   ดีกว่าเสียตังแล้วไม่เสียตัวเนือเจ็บกว่าแยะ