-->

ผู้เขียน หัวข้อ: "เ จ็ ด ค น เ จ็ ด แ ต ก ส อ ง พ ลั บ ห ลั บ ห นึ่ ง" เรื่องราวโอละพ่อที่สถานทูต  (อ่าน 1728 ครั้ง)

JuNeO

• บุคคลทั่วไป

ช่วงเที่ยงของเมื่อวานนี้ กำหนดวาระการประชุมเรื่องมิทติ้งได้ลงตัวออกมาอย่างสมบูรณ์ สำหรับงานมีทติ้งครั้งที่#4 ครั้งที่จะถึงนี้

นับเป็นปรากฎการณ์ที่สำคัญหนึ่งของแวดวงสังคมคนกลางคืนของเชียงใหม่เรา หลายๆสิ่งที่พวกเราตั้งใจนำเสนอสู่สังคมบอร์ด CMXSEED

เป็นความแปลกใหม่ที่ยังไม่เคยเกิดขึ้นในตัวจังหวัด กิจกรรม event ต่างๆถูกคัดสรรบรรจุ ลงใน schedule อย่างแน่นเอี๊ยด

ทั้งนี้เพื่อตอบแทนสมาชิกเวปบอร์ด ซึ่งนับวันเวปของเราจะเติบโตขึ้นไปเรื่อยๆ และกิจกรรมมีทติ้งของเวปบอร์ดเรานั้นไม่ได้ด้อยไปกว่าใครเลย

ถึงแม้จะต้องประชุมอีกสักกี่ครั้ง เครียดกันอีกกี่หน แต่ทีมงานและสมาชิก CMXpower ไม่ได้ละเลยที่จะให้ความสำคัญ สมาชิก powerหลายๆคนเสียสละ

ทั้งเวลา และค่าใช้จ่ายส่วนตัวมาเข้าร่วมประชุม ผมอยากให้สมาชิกทุกท่านได้มีโอกาศมางานครั้งนี้ ซึ่งถ้าหากพลาดงานดังกล่าว

นับเป็นเรื่องที่น่าเสียดายมากครับ เพราะคงไม่มีใครกล้าที่จะมาจัดงานแบบนี้ง่ายๆ ขอเรียนเชิญทุกท่านไปกันให้ได้นะคับ.. .. ..

ช่วงเวลาของการประชุมที่คร่ำเครียด ผมรีแลกซ์ให้กับตัวเองโดยการมองน้องๆนักศึกษาในโต๊ะถัดไป ภาพของเสื้อที่ฟิตเปรี๊ยะ โชว์สัดส่วน สรีระที่งดงาม

ช่วงขาเพรียวยาว และแก้มขาวใส เป็นอะไรที่ทำให้ผมเหม่อมองได้อย่างไม่รู้เบื่อ ความเมามายถูกยัดเยียดสู่กระเพาะด้วยเบียร์มากกว่าสองโหล

การประชุมวันนี้จบตัวเองลงอย่างสวยงาม พร้อมกับการจากไปของน้องคนนั้น ผมต่อยอดให้กับภาพฝันลางๆด้วยการชวนเพื่อนรุ่นน้อง อย่าง Wunsenไปเยี่ยม

ป๋าศักดิ์และน้องๆในอาณัติ คงมีใครสักคนที่น่ารักเหมือนเธอ การชักชวนได้กลับกลายเป็นการรวมตัวของสมาชิกหลายท่าน ไม่รู้ว่าภาพของน้องคนนั้นหรือเปล่า

ที่ทำให้พวกเราต่างมีใจเดียวกัน ท่าน zizu ได้โทรไปช้อนจองเอา มาร์จิ้นสวยๆจากป๋าศักดิ์ไว้อย่างอุ่นใจ นั่นเป็นการคอนเฟิมว่าเราจะไม่พลาดถึงช่วงเวลา

หนึ่งชั่วโมงครึ่งแห่งความสุข ตามประสาของคนขี้เหงาแต่หน้าตาดี เหอะๆ ทามมายคนหน้าตาดีๆมานถึงชอบหื่นกันนักฟะ อิ อิ อิ  :-[

บ่าย . . . บ่ายไม่แน่ใจว่ากี่โมง รู้แต่ว่าในรถร้อนมาก แม้จะเปิดแอร์ เจ้า wunsen วันนี้ขับรถแบบน่ากลัว(เร็วมากกว่าปกติ ที่มานเป็น) ทีงี้อ่ะรีบจัง อิ อิ

มารู้ตัวอีกทีก้ออยู่หน้าตู้แร่ะ ผมเดินผ่านตู้อย่างไวเมื่อสายตาพลันเหลือบไปเห็น นู๋นก M16 เดิมที่ตอนนี้ตกดิวิชั่นเป็นเบอร์ธรรมดา ในห้องน้ำป๋ามองผมแบบ

งงๆ อิ อิ ทรงผมใหม่แต่ใจเหมียนเดิมคับป๋า ออกมาอีกทีท่าน reew ท่าน zedan และท่าน zizu ก้อตามมาสมทบพอดี กระดานมาร์จิ้นถูกจับตามองแบบผ่านๆ

อืม....ผมมองไปที่มุมซ้ายของตู้ ที่นั่นสาวร้อนรหัสเบอร์ M พวกเธอหยอกล้อคุยกันอย่างสนุกสนาน ผมให้ความสนใจกับน้องคนนึง หน้าตาคมๆ ผมยาว

ตัวเล็กๆ แบบที่ผมชอบ แม้ไม่ได้คล้ายกับน้องคนนั้นมากมาย แต่เธอก้อน่ารักไปอีกแบบ ดูป้ายเล็กๆที่ติดอยู่ตรงชุดแซ็คผมเดินไปที่แคชเชียร์

ขอน้องเบอร์..... :) ห่ะ....มีจอง เวงเลยตู  ##

ทำไงดีฟะเนี่ย ก้มหน้าเดินงุดๆ นึกสงสารเจ้าดื้อ มากกว่าเดือนครึ่งที่มานเหงา เฮ้อออ..อดเลยเมิง ถ้าไม่ได้น้องคนนี้ตูนั่งดื่มต่อดีก่า พลางทำหน้าหงอยๆ

เดินไปหาท่าน reew หา..... ::) ???   อ้าวเวง...ที่แท้คนจองคือท่าน zizu นั้นเอง เหอๆ ??? ฟ้ายังมีตาเข้าข้างไอ้ทิดเว้ยยยยย...อิ อิ :-[

เดินเบ่งๆไปหาแคชเชียร์อีกครั้ง "น้องๆพี่เอา.....เพื่อนพี่จองไว้เองอ้ะ เหอๆ" แคชเชียร์แสยะมุมปาก (ผมนึกเอาเอง) พลางรูดปรื๊ดๆๆ เหอๆสลิปนรก icez

วันนี้ผมรูดไปสองครั้ง เพราะตังมีติดตูดแค่ 2200 ไหนจะเลี้ยงม่อใครบางคน ไหนจะทิปเสริฟ ทิปน้อง ไหนจะค่าห้องสูท รูดก่อนดีกั่ว เด๋วหน้าแตก คิคิ

กลับมายืนเบ่งที่หน้ากระดานมาร์จิ้นอีกครั้ง เหอๆเก๊าะ...มานไม่มีที่นั่งอ่ะ แต่ขอโทษ....  :-[ ทำเลนี้ดีที่สุดในสถานทูตนะจ๊ะ

กาแฟถูกสั่งมาให้สมองส่วนกลางทำงานอีกครั้ง ไม่ไหวดื่มเบียร์ไปแยะเหมือนกัน กาแฟยังไม่ทันหมดแก้วดี ป๋าศักดิ์ Inter call เรียกน้องๆ

M25---M27---M8---M2---M19---54---58 เอ...มากัน 5 ไหงสั่งมาอีก 2 ฟะ อิ อิ ติดตามตอนต่อไปอ่ะนะ

ห้องสูท 3 เปงอะไรที่ไม่คุ้นเคย ส่วนแก๊งแซนแบ๊งนี่ถือว่าเป็นบ้านหลังที่สี่ที่ห้า ที่ผ่านมาสูท 1-2 ก้อโอ แต่สูทสามนี่สวยกว่าแยะ

ภายในมีห้องย่อย ซอยอีกสามห้อง ผมเล็งเอ...มาห้าคนจะเอาไงดีหว่า...เจ้า Wunsen ถอนตัวลงไปข้างล่างเหลือผม ท่าน zizu-zedan--ท่านreew

เหล้าถูกสั่งมาแจกจ่าย เช่นเดียวกับไมค์ที่วนไปรอบโต๊ะ ม่าอยากร้องเพลงอ่ะวันนี้ แหม...ม่าเคยร้องเพลงกันเรอะ  :D ธ่อ.....

ท่าน zedan และท่าน reew พาน้องไปสำรวจความอุ่นของน้ำ มีผมเดินตามน้อง....ไปติดๆ เหอๆ คิดในใจตูจะสุกี้เชื่อมความสัมพันธ์กะแก๊งแซนแบ็งค์

ซักหน่อย เอื้อมมือไปบิดลูกบิดห้องท่าน reew  :) ลอคทามมายฟร่ะ อ่ะไม่เปงรัยลองห้องท่าน zedan มั่ง  :) ลอคอีกแร่ะ.......

## แล้วจะสุกี้กันยังไงฟร่ะ  :D ฮ่วยยยย...

ชิ zad เล่นเองก้อได้ฟร่ะ  เปิดประตูเข้าไป น้องเปิดน้ำไว้รอแล้ว อ่ะ....... :( อ๊ากกกกกกกกกกกก ไฟหน้าถูกใจมั๊กๆ ซ่อนรูปจังนะตะเอง อิ อิ  :-[

ปลดซิป Calvin Klien แทบม่ะทัน เหอๆ ร้อนอ่ะ อาบน้ำดีฝ่า น้องอาบน้ำดีอ่ะ แต่ใจมันอยู่ที่ Stage แย้ววววววว :o

เช็ดเนื้อตัวและผิวขาวเนียนด้วยปลายลิ้นที่นุ่มๆให้น้อง เหอๆ ถูกใจอ่ะ ชอบอ่ะ เหมือนอยู่กะแฟนเลย.... :(

ผมถูกน้องผลักลงบนเตียง ปุ......... เขิน เอาแร่ะไม่มีที่ว่างตรงไหนที่จะหลุดรอดคิสจากน้องไปได้..จนถึง"ดีพโทรท" แบบไม่มีอะไรมาขวางกั้น

เฮ้อ....นึกถึงนู๋วิจัง  8) ขอนอกใจวันนึงนะคร่ะ ผมเอามือซุกซนกับส่วนที่น่าสนใจจนรู้สึกถึงความชุ่มชื้นนิดๆ อย่ารีรออะไรอีกเลย..นึกในใจ

ตำแหน่งถูกจัดให้เข้าที่ทาง สิ่งที่สวยงามก้อปรากฎชัดเจนอยู่เบื้องหน้า

ผึ้งย่อมไม่ปฏิเสธความหอมหวานจากเกษรของดอกไม้ได้ ฉันใดฉันนั้น ผมเองก้อเช่นเดียวกันเนิ่นนานนับสิบนาทีที่เฝ้าลิ้มชิมรสของความหอมหวานนั่น

หลายครั้งที่ทำเอาน้องหยุดการดื่มด่ำ แล้วสูดปากด้วยความรัญจวนใจ น้องค่อยหยัดกายขึ้นจ่อจรดอย่างตั้งใจ มือน้อยๆประคับประคองให้ถูกที่ทาง

ความลึกล้ำถูกครอบงำอย่างช้าๆ อืม..สัมผัสอันอบอุ่น รัดรึงใจ ผมสวยๆที่สบัดไปมาบนแผ่นหลังที่ขาวเนียน เป็นภาพที่ยากจะอธิบายเป็นอักษรใดๆได้เลย

เวลาค่อยๆหมุนตัวเองไปช้าๆ เหมือนกับที่น้องค่อยๆหมุนตัวเองมาเผชิญหน้าสบสายตากับผม ริมฝีปากบางของปากน้อยๆถูกฟันขบเม้มเอาไว้

ขาเรียวสวยนั่นถูกยกช้าๆข้ามหน้าอกผมไป เผยให้เห็นหน้าท้องที่แบนราบรับกับเอวที่คอดกิ่ว แสะโพกผายงดงามกลมกลึง

ผมสำรวจยอดเขาคู่นั้นอย่างเบามือและทะนุถนอม ช่างเป็นคู่ที่สวยงามอีกคู่หนึ่งจากบันทึกการเดินทางในวัย 34 ขวบของผม

มันทำให้ผมอดใจไม่ไหว ที่จะต้องทำตัวเป็นทารกอีกครั้ง น้องเบียดตัวให้แนบชิดมากขึ้นขณะเดียวกับที่การเคลื่อนไหว บดเบียดหนักแน่น

ณ.ตำแหน่งเบื้องล่างดำเนินต่อไปเรื่อยๆโดยผลัดกันรุกรับ อย่างไม่ให้เสียจังหวะ เสียเวลา

กลับมาที่น้องเริ่มเหนื่อย อาการบีบบรัดและชุ่มชื้นถูกปลดปล่อยเป็นระยะจนรู้สึกได้ น้องได้ล่วงหน้าไปก่อนแล้ว ไม่รอกันเลยนะคนดี

ผมพลิกตัวมาอยู่ด้านบน จ้องมองเปลือกตาที่หลับพริ้ม แก้มน้อยๆและไรผมชุ่มไปด้วยเหงือ บริบทแห่งกฤษณายังคงเป็นไปตามครรลองของมันต่อไป

พลิกผันตัวเองและน้องอีกครั้ง แผ่นหลังถูกอากาศเย็นในห้องสัมผัส คงพอที่จะทำให้เธอคลายร้อนลงได้บ้าง ใบหน้าสวยงามและคิ้วเข้มนั้นถูกซบลง

กับหมอน มีเพียงเสียงแห่งความสุขที่ต่อเนื่องเล็ดรอดออกมาจากริมฝีปากสวยนั้น ผมให้ความลึกล้ำอย่างต่อเนื่องและอาจหนักหน่วงเป็นบางครั้ง

หลายครั้งที่น้องตอบสนองด้วยการขยับตัวสวนทาง จนชนิดที่ผมเกือบจะห้ามใจไม่อยู่ พันธนาการแห่งบทรักถูกเปลี่ยนถึงสองครั้งสองครา

ในที่สุดปลายทางแห่งความสุขสมก้อมาเยือนผมและน้องอีกครั้ง เรากอดก่ายกันเนิ่นนาน เบอร์โทรถูกแลกกันเพื่อนัดหมาย ภาพสาวสวยในชุดไปรเวท

มายืนรอผมณ.ห้างสรรพสินค้าแห่งหนึ่ง ผุดขึ้นในใจขี้เหงาของผม รอยยิ้มของเธอคงทำให้วันนั้นคงสดใสต่างจากที่เคย..มันคงจะทำให้เกิดความรู้สึกอีกแบบนึง

ไม่รู้สิ สำหรับผมแล้ว ผู้หญิงคืออะไรที่น่าทะนุถนอม น่าเอาใจใส่ ไม่ว่าเธอจะอยู่ในสถานะ หรือฐานะไหนก้อตาม กับความรักที่หลายๆคนอาจมองว่าผมฟุ่มเฟือย

แต่ผมว่าความรักในแง่มุมของผมเป็นอะไรที่สวยงาม ไม่ว่าจะหยิบยื่นให้ใคร หากมองเรื่องบนเตียงให้เป็นเรืองรอง มันจะมีค่ามากๆ และสัมพันธภาพนั้นจะยืดยาว

มากกว่าให้มันจบลงสั้นๆ ในเวลาแค่หลายสิบนาที .. .. .. ..

"ยู้ดทาสาดดดดดดดดด ยิ่งใหญ่ความตั้งใจเด็ดเดี่ยว"  ห่ะ..... >:( ใครร้องเพลงข้างนอกทำเอาตรูหลุดฟีลฟร่ะ.....เวงแท้ๆ  wq

ผมให้น้องไปล้างตัว นี่คงใกล้ถึงเวลาแห่งการร่ำลาแล้ว เดี๋ยวเพื่อนๆจะคอย เห่อ.....ถ้ามาคนเดวต่อรอบไปแร่ะ เอาตังให้น้องไปกินหนม น้องยกมือไหว้

พร้อมร่ำลาหอมแก้มแบบน่ารัก ง่า.....ไม่อยากกลับบ้านอ่ะ กลับไปเหงาคนเดียวอีกแร่ะ  ##

ผมนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียวออกไป อ่ะนะ นั่งหน้าสลอนเชียว ชิ .. ... >:D

ทามมายไวกันนักว้า.... :-* เหลืออีก 15 นาทีไม่ทันแร่ะ  nears ยิ่งดื่มมาซะด้วย เฮ้อออออออ....

กลับเข้าไปอาบน้ำจูงน้องออกมา หอมแก้มอีกที ไว้เจอกันอีกนะคร่ะ วันหยุดที่บอกอ่ะ.... :(

ไม่มีอะไรดีกว่าการดื่มต่อ เพื่อรอสมาชิกท่านอื่นๆคนที่เหลือจากห้องข้างล่าง สักพักท่าน dvd จูงน้อง .... ขึ้นมามีท่าน zedan รับหวยไปลุ้นต่อ

เอ...... :-\ ยังไม่อิ่มอ่ะ น้องของท่าน dvd มีท้าทาย เหอๆเร็วปานกามนิตหนุ่ม ตูอยู่ในผ้าเช็ดตัวอีกครั้ง แต่ไม่ไวเท่าน้องของท่าน dvd

ที่ลากเอาท่าน zedan  เข้าห้องไปก่อน คลิ๊ก..... :)ลอคทามมายฟร่ะ ไม่แน่จิงอ่ะ แหม ฝากไว้ก่อนโอฬาร สุกี้ระหว่างแก๊ง อิ อิ  :-[

ท่าน Notear เสร็จแระตามขึ้นมาสมทบ อ้ะ ท่าน seawjang มาม่ะไหร่หว่า  :-\ ถามไปถามมาบอกน้องในตู้ไม่โดนเลย หลับครับ..  ## ตามชื่อเรื่อง

ไม่มีงานเลี้ยงใดไม่เลิกรา ท่าน zizu เดินสะโหลสะเหล ผมเผ้ายุ่งเหยิงเข้ามาในห้อง นัยว่างานนี้ได้พลับ ดับอนาถหมดแรง  ???

พวกเรารอท่าน zedan อีกแปปนึง สั่งเช็คบิลและแยกย้ายกันกลับ หลายๆคนมีกำหนดการอีก อย่างผมและท่าน seawjang ที่ยังไม่ได้  O0

เป้าหมายอยู่ที่ น้องวิ คนสวยแห่ง PP การบ้านเฉียดสุกี้.. ในครั้งนี้คงจะต้องยกยอดไปในครั้งหน้าของผมกะท่าน seawjang สัญญาคับสัญญา..  ^-^ O0

ปล.ขอเชิญสมาชิก Soul Of Sex (S.O.S)และสมาชิกจากกลุ่มเพื่อนแซนแบงก์ อีกหกท่านมาสรุปวาระการประชุมสัญจรด้วยนะคับ เหอๆ 8)

::สรุปทริพสัญจรอันแสนหวานของผมอ่ะคับ::

น้องออเรนจ์ รหัสแสนหวาน M 27

-หน้าตา สวยคม ไม่น่ารักแต่มาแบบสวยเลยอ่ะ     9

-ไฟหน้า ซีน่อน ล้นมือ แน่นมั๊กๆ                      9

-รูปร่าง-ผิว                                             9.5

-น้องสาว กระชับ สะอาด หอม!!!  อิ อิ             9.5

-อารมณ์ร่วม & GF ไม่เฟค                            10

-อาบน้ำ (เร่งน้องเองอ่ะ)   เขิน                       9

::ค่าใช้จ่าย::

1300+500+400+150 ------>> ค่าเหนื่อยให้น้อง-ค่าหนมน้อง-ค่าเครื่องดื่มและห้องสูท(แชร์กานอ่ะ)-ค่ามะเร็ง1ซองและกาแฟร้อน

::รบกวนนิดนุง::

การบ้านผมอาจยาวไปนะคับ แต่นี่เป็นสไตล์ของผมอ่ะ อย่าว่ากันอ้ะ  workz และขอร้องไว้เลยนะคับว่าอย่าเอาการบ้านไปอ้างกะน้องว่าได้มาจากบอร์ดอ่ะ

โกดกันตายอ่ะ   :D มันอาจเป็นต่างกรรมต่างวาระที่อาจไม่เหมือนกัน แต่ผมให้ข้อมูลมักไม่คลาดเคลื่อนนะตรงๆเลย ยังไงก้อขอกันมาณ.ตรงนี้เลยนะคับ

เจ้านก42เคยโทรมาถามผมว่าในบอร์ดมีการบ้าน....ด้วยหรอ เพราะบางทีน้องๆเค้าระอาใจ ในการเอาใจทุกๆคนให้เหมือนกับการบ้าน มันไม่ใช่เลยอ่ะนะ

ขอบคุงคับที่ติดตามการบ้านของ JuNeO เด๋วรอเพื่อนๆอีกหกคน มาโพสการบ้านต่อนะคับ บะบายจร้า....คิ คิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กรกฎาคม 2007, 14:58:02 โดย JuNeO »

dvd6699

พูดไม่ออก บอกไม่ถูก ไม่ยอมแลกกันตามสัญญา  อยากจะตะโกนถามว่า ท่านล็อคห้องทามมาย  :D :D

mcfly

:D  โหท่านไปไม่ยอมชวนกันเลย แต่เอ ห้องสูท 3 นะ ใช่กุญแจไรไขก็ได้นิคับ ผมลองมาหมดแล้วทุกห้องอะมานเป็นลูกบิดแปปที่ใช่กับห้องน้ำอะไม่มีฟัน อิฉาจจิงๆ mohoz

อีโต้

เขิน ชอบงานเขียนครับ ยาวๆละเอียดดี

Shinosuke

mohoz   Oh! my god! ทำมายมันช่างยาวเสียก่ะไร ...แต่การบ้านท่าน ju ช่างเห็นภาพอย่างมากกกๆๆๆๆ ....เราพลาดไปนิดเดียว...อดเลย. zcry...ว่าแต่ว่าตอนออกไปสมาชิก มีกันแค่ 4 แล้วไฉน..มากันให้ครบเช่นนี้ ผมว่าคราวหน้าให้ท่าน Zizu จองห้อง Cafe เลยดีกว่าครับท่าน... จะได้มากันให้ครบๆๆ ... เปิดคอนเสริต์ กันเลยดีไหมครับพี่น้อง.. blink.อิอิ... ห้อง V คงไม่พอกันล่ะงานเนี้ย

miracle maker

:D  โหท่านไปไม่ยอมชวนกันเลย แต่เอ ห้องสูท 3 นะ ใช่กุญแจไรไขก็ได้นิคับ ผมลองมาหมดแล้วทุกห้องอะมานเป็นลูกบิดแปปที่ใช่กับห้องน้ำอะไม่มีฟัน อิฉาจจิงๆ

เสร็จแน่...เรารู้ความลับแล้ว อุ อุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กรกฎาคม 2007, 15:21:28 โดย miracle maker »

kobmoi

พูดไม่ออก บอกไม่ถูก ไม่ยอมแลกกันตามสัญญา  อยากจะตะโกนถามว่า ท่านล็อคห้องทามมาย  :D :D
..อิอิ... เค้าก๊อกัวว่าจะถูกทั่น "ล้วง-กา-เป๋า" แบบ ทั่น zizU น่ะซี...อิอิ blink

aVa

เห่อๆๆๆๆ    สุกี้ ชาบูชาบู    ไม่ทำงาน อิ อิ อิ อิ   :-X

ตั้งชื่อมา   ตรู นึกว่า สถิติ  ตรู โอนทำลาย แล้ว   เห่อๆๆๆๆๆ  brare

3 วัน 6 คน จำไม่ได้ แล้ว กี่ น้ำ เห่อๆๆๆ

ที่แท้ก้อ วันเดียว 7 คน 7 น้ำ   เห่อๆๆๆๆ

O0 O0 O0

j007

คราวหน้า อยากไปแจมบ้างจังเยย
 :-[

R_obert

อ่านการบ้านท่าน JuNeo แล้ว สำนวน เหมือนนักเขียนมากครับ

หรือไม่งั้นก็ประมาณว่าเด็กอ่านหนังสือโป๊ พวก นวลนาง เพ็ญพักตร์ อะไรประมาณนั้น

อ่านแล้วได้อารมณ์ เคลิบเคลิ้มเหมือนอยู่ในจินตนาการในห้วงที่อยากแก่การกลับมา

ภาษาไทยเค้าเรียกว่า พรรณาโวหาร การบ้านที่ท่านเขียนส่วนตัวผมชอบครับ

อ่านแล้วไม่ลามกมาก แต่ได้อารมณ์ ได้ใจดีครับ  inlove

JuNeO

อ่านการบ้านท่าน JuNeo แล้ว สำนวน เหมือนนักเขียนมากครับ

หรือไม่งั้นก็ประมาณว่าเด็กอ่านหนังสือโป๊ พวก นวลนาง เพ็ญพักตร์ อะไรประมาณนั้น

อ่านแล้วได้อารมณ์ เคลิบเคลิ้มเหมือนอยู่ในจินตนาการในห้วงที่อยากแก่การกลับมา

ภาษาไทยเค้าเรียกว่า พรรณาโวหาร การบ้านที่ท่านเขียนส่วนตัวผมชอบครับ

อ่านแล้วไม่ลามกมาก แต่ได้อารมณ์ ได้ใจดีครับ  inlove

เหอๆ ขอบคุงจร้า...  :-X เคยอ่านหนังสือหนุ่มสาวมินิป่ะ  หรือว่าเกิดม่ะทันหว่า เหอๆ มีคราย 30 อัพม่างอ่ะ รุจักป่ะ หนุมสาวมินิ  :P

sam

เยี่ยม ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Wunsen

"ยู้ดทาสาดดดดดดดดด ยิ่งใหญ่ความตั้งใจเด็ดเดี่ยว"  ห่ะ..... >:( ใครร้องเพลงข้างนอกทำเอาตรูหลุดฟีลฟร่ะ.....เวงแท้ๆ

หุหุ ไม่ใช่ใครที่ไหนร้องหรอกท่าน ท่านนักเตะทีมชาติฝรั่งเศสเค้าเรียกร้องน่ะ ผมยังอึ้งเลย พอมานนั่งที่ห้อง บอกให้ผมกดรีโมทหน่อย พี่กดไม่ได้น้อง พอผมกดได้ ท่านนักเตะทีมชาติฝรั่งเศสบอก เออ น้องพี่ขอพระเจ้าตากนะน้อง โหผมอึ้งเลย เออ เอา ๆ ก็เอา พระเจ้าตากก็พระเจ้าตาก zad

Aozz

สุดยอดครับอ่านแล้วได้อารมณ์ร่วมเลย จะติดตามการบ้านครั้งต่อไปนะครับ pongz

JuNeO

เหอะๆท่านส่งการบ้านด้วยนะท่าน Wunsen จะขอดูการบ้านแก๊ง SOS จั๊กหน่อย  :-[

Wunsen

เด๋วดก ๆ จะส่งนะพี่ ตอนนี้ขอไปทำธุระก่อน ปั้มเงิน เดือนหน้าคิด ๆ ดูแล้วค่าใช้จ่ายกระฉูดเลย ไหนจะใช้หนี้พี่ชายสุดหล่อเครางาม 5555 ค่ามีทติ้ง ค่ารวมตัว SoUL @f [the] SeX บาน  wq

พี่ตกลงลายเซ็นต์แก๊งเราตามนี้นะ -----> SoUL @f [the] SeX   พอละไม่เปลี่ยนชื่อแก๊งมากกว่านี้ละ  ##

mammos69

zcryช่างสนุกดีแท้ นักรบทั้งหลายแน่นายแน่มาก

notear

รออีกสักหน่อยผมค่อยส่งการบ้านของเมื่อวานะครับ
 brare

jackel

ขยันทำการจริง ๆ รุ่นพี่เรา อย่างนี้ต้อง pongz pongz pongz pongz pongz pongz

doogdic

:-\ การบ้านเยี่ยมๆ อีกแล้ว  pongz แต่มีเบอร์ผมแล้ว ไม่ชวนกันบ้างเลย :P

WiPPiNG_CrEaM

แหมๆ พี่เราขยันทำการบ้านจัง  pongz สุดยอดด หุหุ
ได้จัยมากคร่ะ  ::)

Wunsen

น้องแพรเข้ามาได้ไงเนี่ย ไม่ดีนะคระ น้องยังเด็กอยู่เรยนะเนี่ย >:D

kurt02

ไม่ชวนกันมั้งเลย  zad  zad  zad

อ่ะ ว่าเราซะงั้น zad zad ก้อแวะเข้ามาดูกานบ้างว่าเปนกันยังไงบ้าง อิอิ
มาศึกษา จากบรรดาเพ่ๆ หุหุ ???

mcfly

หนูแพรไม่เอาไม่พูดนะคระ ชักกังวลละเป็นไรอะ :'(

dvd6699

น้องแพรแค่เข้ามาศึกษาทำอย่าไปปิดกั้นน้องเค้าเลยครับ

แต่ถ้าน้องแพรอยากมีคนสอนจริงๆ มาถามพี่ได้นะครับ พี่เต็มใจสอนให้เลยครับ อิอิ  :o :o

lim6049

ท่าน  JuNeo  m27  น่ารักมากครับ เมื่อกี้ผมเพิ่งไปมา  แต่น้อง โดนจองครับ ว่าจะต้องลองให้ได้ครับ  แต่ละเบอร์ที่  ท่าน เซียนทั้งหลายเรียก  ก็ สุด ๆ กันทั้งนั้นนะครับ blink 

notear

น้องแพร blink อย่ามาดูเลย
พวกพี่อายนะ
 brare

:-[ คริ คริ  :-[
 :-X จะอายไปทำมัยกานนน :-\
 ::) กล้าทำไรก้อกล้ารับหน่อยสิเคอะ  หุหุ  ::)
 :o แพรเปนงัยแพรยังกล้าพูดเรยย :o
;) เนอะ เพ่จูน หุหุ  ??? ??? :-X ??? ???คุยกันแระเนอะ ;)

aVa

เห่อ  น้อง แพร    แอบ ย่องมา ตอน ดึกๆๆๆ   เห่อๆๆๆๆๆ

lovez

หนังสือ  ไม่อ่าน     อ่ะ   อิ อิอิ     รู้จักกับ ตา จูน  ที่ ทำให้น้อง เสียคน อ่ะ   

เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆ      ds

JuNeO

เห่อ  น้อง แพร    แอบ ย่องมา ตอน ดึกๆๆๆ   เห่อๆๆๆๆๆ

lovez

หนังสือ  ไม่อ่าน     อ่ะ   อิ อิอิ     รู้จักกับ ตา จูน  ที่ ทำให้น้อง เสียคน อ่ะ   

เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆ      ds

เหอะๆ ผมก้อหื่นตามเฮียด้วยอ่ะ สืบทอดความหื่น เหอะๆ ทายาทอสูร  :-[

กำ..... เนตที่บ้านเดี้ยงงงงงงง ขอบอก TOT  ห่วยโคตรๆ ง่ะ :D

JuNeO

:-[ คริ คริ  :-[
 :-X จะอายไปทำมัยกานนน :-\
 ::) กล้าทำไรก้อกล้ารับหน่อยสิเคอะ  หุหุ  ::)
 :o แพรเปนงัยแพรยังกล้าพูดเรยย :o
;) เนอะ เพ่จูน หุหุ  ??? ??? :-X ??? ???คุยกันแระเนอะ ;)

เขิน อ่ะ.... จร้า แหมเค้าอายนะ รุกันสองคนก้อพอจร้า ที่รัก  8)

seawjang

อะ ม่ายยอม.........  >:(  ความลับกันกะน้องแพรด้วยย  อยากรู้บ้างอ่ะ  เขิน

สุดยอดการบ้านครับ ท่านจู เจ๋งจิงๆ  pongz ท่าน อย่าลืมนะที่นัดกันเอาไว้แล้ว อิอิ :-[ :-[ เสียดายผมไปช้านิดเดียวเอง ตอนแรกกะว่าน่าจะทัน ที่ไหนได้ เร็วกันเหลือเกิน อิอิ sengz

ว่าจะร่วมสุกี้ ด้วย แต่น้องๆ ตัว top ดันไม่เหลือสักคน เลยอดเลย  :P

ท่านอื่น ๆ ทำไมยังไม่ยอมส่งการบ้านเนี้ย สุ่มเงียบกันหมด เลยโดยเฉพาะ ท่าน zizu น่ะต้องส่งเลยนะท่าน  โกรธ เล่นกันซะ หัวยุ่งขนาดนั้น อยากรู้ว่าไฟต์เตอร์ กันขนาดไหน อิอิ

JuNeO

ท่าน  JuNeo  m27  น่ารักมากครับ เมื่อกี้ผมเพิ่งไปมา  แต่น้อง โดนจองครับ ว่าจะต้องลองให้ได้ครับ  แต่ละเบอร์ที่  ท่าน เซียนทั้งหลายเรียก  ก็ สุด ๆ กันทั้งนั้นนะครับ blink 

ก้อขอคอนเฟิมอ่ะครับ...เหงมั้ย ม่าช่ายมีแค่ผมอ่ะ ที่เล็งน้องออเรนจ์ M27 น้องน่ารัก + สวยมาเรย  :o คิ คิ

น้องเค้าหน้าตาอาจสวยไม่เหมือนใคร หรือไปคล้ายกะดาราคนไหน อ่ะนะ แต่ก้อมีสไตล์น่ารักแบบเฉพาะตัว อ่ะ

เวลาผมไปเที่ยวก้อ...ปกติ อ่ะ ไม่ชอบ Anal se.. เลยไม่ได้ถามอ่ะว่าได้ Hard core ถึงขั้น 4 X 4 อ่ะป่าว

ลองๆถามดูเองอ่ะครับ เผื่อได้ อิ อิ  :-[ (แต่ที่แน่ๆ วันนั้นน้องยอมไม่ลอคประตูห้อง แสดงว่าสุกี้ ม่ะมีปานหาอ่ะ)

ก้อทิปๆหน่อย เจอกันครั้งหน้า อารายๆมานจะได้ง่ายๆอ่ะ

^^

^^

^^

แต่บอกได้คำเดียวว่า ถ้าใครชอบน้องแบบว่าน่ารัก คุยเก่ง เอาใจเก่ง หน้าตาคมๆ สวยแบบสาวใต้ (แต่จริงๆน้องมาจากอิสาน)

ไม่ต้องไปดูหน้าตู้แล้วอ่ะ มีจองแน่ๆ ก้อหุ่นดีประมาณว่าหลุดมาจาก Asian 4 You หน้าสวย พูดคุยสนุก น่าจะติดเอสด้วยซ้ำไป

เหอๆๆ โทรไปจองได้เรย (ลงห้องวี 1เหอะ เตียงสูทเล็กไปอ้ะ)  :P

dvd6699

ไม่ต้องไปดูหน้าตู้แล้วอ่ะ มีจองแน่ๆ ก้อหุ่นดีประมาณว่าหลุดมาจาก Asian 4 You หน้าสวย พูดคุยสนุก น่าจะติดเอสด้วยซ้ำไป

เหอๆๆ โทรไปจองได้เรย (ลงห้องวี 1เหอะ เตียงสูทเล็กไปอ้ะ)  :P

ติดเอสใช่ม่ะ ไม่ใช่ติดเอดส์นะ ท่านจูน  uyt uyt

JuNeO

ติดเอส ครับ -------->> S Model

ไม่ใช่เอดส์ อ่ะนะ  >:D ท่าน ดีวีดี เมื่อไหร่จะส่งการบ้านอ่ะ หรือว่าวันนั้น ท่านไม่แตก อิ อิ  ???

lovely

เอ....ไม่รู้ไปเอาเรี่ยวแรงมาจากไหนกันน่ะ  nears แบบนี้สงสัยต้องพาน้องไปเข้าอู่เป็นสัปดาห์แล้วมั้ง วิทยายุทธเยี่ยมมากทำได้ยังไงให้ล้านหนึ่ง pongz

dvd6699

ติดเอส ครับ -------->> S Model

ไม่ใช่เอดส์ อ่ะนะ  >:D ท่าน ดีวีดี เมื่อไหร่จะส่งการบ้านอ่ะ หรือว่าวันนั้น ท่านไม่แตก อิ อิ  ???

เดวส่งครับ อิอิ   ::) ::)

kurt02

m 27 สงสัยต้องไปลองงานซะแล้ว

Shinosuke

ss   รอจนแห้งล่ะครับท่าน dvd

Nobody

การบ้านเยี่ยมมากครับพี่จูน pongz
จดๆๆๆๆไว้ก่อน M27 ใช่ป่าวพี่ :D

เยอะจังเลย M19, 66 แล้วก็ M27 อีก :'(
ไหนจะ S3 ของท่าน kurt02 อีกเนาะ O0
สรุปไม่มีตังค์ ไป 99 ดีกว่า อิอิ uyt

หนุ่มสาวมินิ ผมเคยซื้อบ้างนา
แต่ซื้อร้านหนังสือเก่าฮับ ถูกดี อิอิ wq

JKR

แวะมาแอบอ่านการบ้านท่านจู...

ถ้าเป็นผมนะใครล็อคห้องให้จ่ายรอบเลย...เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก
  blink

แฟนพันธุ์แท้สุกี้

แฟนพันธุ์แท้สุกี้

JuNeO

พวกเล่นไม่ลอคห้องอย่างเดียว ที่เหลืออีก 4 ท่านดันหนีลงไปห้องวีข้างล่างอีก  :D

อยากได้ห้องสูทใหญ่ๆ - น้องๆใจถึงจัง  :(

เหอะๆ ผมคงต้องไป หาสุกี้หม้อใหญ่ๆกินที่ กทม.แร่ะท่าน JKR  ##

dvd6699

ใครบอกว่าหนี ท่านเล่นล็อคห้องเลยตอนอาบน้ำ ตะโกนถามก็ไม่ยอมตอบ ผมทนไม่ไหวเลยต้องลงไปปลดปล่อยก่อนน่ะสิ  ::) ::)

JuNeO

อ่ะนะ ร้อนตัว อิ อิ .. ... .... ???

ตอบไม่ได้อ่ะ ปากไม่ว่าง เหอๆ กำลัง------>>> brare

notear

ใครบอกว่าหนี ท่านเล่นล็อคห้องเลยตอนอาบน้ำ ตะโกนถามก็ไม่ยอมตอบ ผมทนไม่ไหวเลยต้องลงไปปลดปล่อยก่อนน่ะสิ  ::) ::)

ใช่แล้วไปเรียกตั้งหลายรอบแต่ก็ไม่มีสัญญาณตอบรับด้วยครับ
 mohoz

JuNeO

เหอะๆ คลิปท่าน mcfly อาจสร้างสถานการณ์เสียวๆ หลังประชุมวันนี้อ่ะ  เขิน

ตรูว่าแย้ววว....ประชุมทีไร เป็นเรื่องทู้กที ชอบๆๆ ขยันประชุมบ่อยๆอ่ะนะ

สำหรับท่านที่ม่ะส่งการบ้าน วันนี้หากมีทริพหลังประชุม เขียนส่งเรยนะครับ 2 การบ้าน อิ อิ .. .. blink

notear

ไม่รู้ว่าใครจะส่งการบ้านเป็นรายต่อไป
 blink

dvd6699

ตอนนี้ไปลุยกันที่มังกี้แล้วล่ะครับท่าน ผมต้องกลับมานั่งเฝ้าบ้าน กลัวบ้านหาย  ## ##

notear

ตอนนี้ไปลุยกันที่มังกี้แล้วล่ะครับท่าน ผมต้องกลับมานั่งเฝ้าบ้าน กลัวบ้านหาย  ## ##
หรืออีกอย่างหนึ่งที่เรียกว่า ติดคุก ใช่ป่าวคับ ท่านDVD brare