-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อเสนอแนะแก่เวปครับ  (อ่าน 806 ครั้ง)

Aozz

• บุคคลทั่วไป
ข้อเสนอแนะแก่เวปครับ
« เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2007, 16:11:29 »

ในส่วนตัวผมคิดว่าน่าจะแบ่งหมวดหมู่ของการบ้านต่างๆห้อง cmx paradise โดยแยกสถานที่ออกเป็นห้องๆนะครับ เช่น สถานทูต , สวนดอกไม้ , 99 หรือที่อื่นๆ เพราะในส่วนของสมาชิกใหม่หรือคนที่เบี้ยน้อย (แต่ชอบหอยใหญ่) เช่นตัวกระผม wqโอกาศไปที่ต่างๆมีน้อย เลยอาจจะไม่มีความรู้ในการตัดสินใจมาก ถ้ามีการแบ่งห้องจัดเรตติ้งสถานที่ต่างๆ จะทำให้ผู้ตามลอกการบ้านติดตามได้ง่ายขึ้นนะ..คะรับ workz

don

• บุคคลทั่วไป
Re: ข้อเสนอแนะแก่เวปครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2007, 12:00:55 »

:-[ รับทราบครับ