-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นเวปโป๊ยังไงไม่ให้โดนไวรัส ช่วยแนะนำทีครับ  (อ่าน 5479 ครั้ง)

kangwaan

• บุคคลทั่วไป

ตามหัวข้อเลยอ่ะครับ  ขอผู้รู้ช่วยผมด้วย

nuttikon

>:( เข้าเวปธรรมะเเทนจิตใจจะได้ผ่องแผ่วนะโยมๆสาธุ urhys

kangwaan

ธรรมะคืออะไรเหรอครับ   ผมไม่รู้จักคำนี้อ่ะ mnb

alica

ยังไงก็โดนล่ะครับ มี spy doctor ตัวกันสุดๆแล้วก็ยังเข้าได้ ทางที่ดี บิท ดีกว่าน้อ

mormor1973

ียนรู้ที่จะอยู่กะมานเถิะครับเหอะๆ
 mnb mnb

ของผมไม่มีนา คุคุคุ

mousejet

เหอะ เหอะ เปิดกำเดียวมาให้ลึ่ม แนะนำโตยคร๊าบ kjhgf

kangwaan

Re: เล่นเวปโป๊ยังไงไม่ให้โดนไวรัส ช่วยแนะนำทีครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2009, 15:04:51 »

เหอะ เหอะ เปิดกำเดียวมาให้ลึ่ม แนะนำโตยคร๊าบ kjhgf
ใช่ครับ  เป็นแบบเดียวกันเลย  แถมของผมยังเอาไปติดคนอื่นต่ออีก
เล่นเวปโป๊ก็คือการสำส่อนทางคอมพิวเตอร์นี่เอง  น่าจะมีถุงยางไว้ใส่คอมนะ  หึหึ

Discover

Re: เล่นเวปโป๊ยังไงไม่ให้โดนไวรัส ช่วยแนะนำทีครับ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2009, 22:42:16 »

ถ้าใช้เครื่องแบบสำส่อน ( ท่องเวปไปมั่ว )

แนะนำให้ ติดตั้งโปรแกรม แบบนี้ครับ

แบ่ง พาร์ติชั่นไป สองส่วน เป็น C: กับ D:

ลง windows ไว้ที่ไดร์ C:

ย้าย My documents ไปที่ D:

แล้วหา โปรแกรม Recovery มา ป้องกัน C:

หากใช้ๆ ไป เครื่องมีปัญหา ให้กด ReSet ทุกอย่างจะคืนสภาพเดิม ถึงแม้ว่ามันจะติดไวรัส

แต่ต้องจำไว้น่ะครับ งาน หรือ อะไรก็ตามที่ต้องการเก็บใช้ไปเก็บที่ D:

ZOIDS

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2009, 04:08:50 »

เซียนคอมพ์ตัวจริงมาแระ  ijn

astadinho

ลงวินโดว์ใหม่ทุกๆ 3 เดือนครับ ดีที่สุด